Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umewahi ishi mazingira haya

Discussion in 'Jamii Photos' started by babukijana, Mar 11, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    vax.jpg

    pata picha ndo unakaa humo ndani,jamani tumetoka mbali sana.
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    BabuKijana ,acha uchokozi ndio nini kuwepa picha ya home kwangu hapa?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! mkuu inaonekana wewe ni wa kishua sana!
    Mbona hiyo nyumba ni ya kawaida tu ndugu yangu!!
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    siwe muongo sijawahi
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sana tu mbona bora kuliko nyumba niliyozaliwa nikaikuta kwetu?
     
  6. KATIZAJI

    KATIZAJI Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sio tumetoka mbali, bado tupo hapo!
    Kuna watanzania wengi wanaishi maisha hayo
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mode fungieni huyu mutu ananikumbusha machungu ya maisha yangu.
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Wewe umezaliwa wapi na unaishi wapi? mbona nyumba safi tu hiyo kibongobongo!?
    Kule kwetu hapo panaitwa Mabatini.
    Amini usiamini viongozi wetu wengi ambao sasa hivi wanalilia mabwawa ya kuogelea kwenye nyumba za kuishi za serikali wamezaliwa kwenye nyumba mbovu kuliko hiyo, Lakini wanajifanya wamesashau.
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hiyo mbona iko kiwango mazee. zile za kule kwetu juu makuti na mlango wa matete ndio chimbo tulikotokea mwana!!! usione tunajishebedua na vi-harrier mjini huku...ndio maana tunamaliza miaka kibao mtu hujatia mguu kwenu..
     
  10. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unataka kuwambia watu kuwa wewe huna kwenu huko Vijijini ?silazima uwewe unaishi humo siku nenda siku rudi lakini unapokwenda vijijini kwenu kuna wazazi wa wazee wako ambao wanaishi katika nyumba kama hizo na unapowatembelea japo siku moja unabaki hapo kwa kuwajulia hali ,au wewe ndio miongoni mwa wale wanao kana makabila yao na lugha zao kwa kisingizio hawakelewi na wanaongea swahili (hafu)na kuishi mjini
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Nguli hii nyumba ni poa tu mbona, tena imeezekwa kwa bati - nilidhani ya nyasi. Mlango ni wa kufunga - nilifikiri utakuwa ile wa kuegesha unakandamizia na kigogo cha mti ili usipeperuke na upepo.

    Hapa naona ni fresh tu mbona.
     
  12. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mbona mimi nimekaa katika nyumba kama hii, tena poa sana!!!
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    unajua kwann tunafell mitihani?hatufati instruction"tumeulizwa umewahi kuishi mazingira hay?sio kutembelea
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    hapa full AC mda wote no bill.
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    he he hee,mkuu lazima ukumbushwe maana mnajisahau sana mkijua kubonyeza keyboard.lakini juzi si ulitoka maeneo hayohayo kilosa ama?
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    ni kweli mkuu nadhani aslimia kubwa sana vijijini maisha ndo hayo du.
     
  17. B

    Bobby JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wewe babu kijana kwani hapo shida ni nini ni hiyo miti? Nyumba kama hizi zipo kibao hapa Dar tembelea tandale, manzese na kwingineko infact utazikuta zingine zimechoka kuliko hiyo. Tena watu wengi wanaoishi nyumba kama hizo wanavaa sana zile fulana za "bora maisha kwa kila mtanzania"
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kwa watanzania wengi hii ni nyumba inayozidi viwango vyao......
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Best kule kwetu kiruruma mbona hii nyumba safi kabisa, afadhali mwenzetu ushatoka huko. Wengi wetu bado tuko hapo. Kijijini kwetu mwenye nyumba nzuri kama hii ni hedi ticha tu!
    <input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">
     
  20. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimegundua kuwa humu kuna watu wa dot com, hii ni nyumba ya maana sana, ebu nenda Dom, Singida nk, mbona hii ni ya kitajiri sana tena ina bati!!!!!! we vipi?????
     
Loading...