Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umetumia fedha kiasi gani kuchangia harusi, send off, birthday, n.k mwaka huu 2011 pekee?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kivumah, Dec 12, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Members kila mmoja ajipime kwa mwaka huu tu wa 2011 tangu January mpaka utakapoisha 31/Dec, utakuwa umetumia kiasi gani cha Fedha kuchangia harusi, send off, birthday party, kipaimara....n.k n.k
    Ni lini hii michango itakuja kwisha???
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sijachangia hata mmoja katika hiyo

    Nimechangia kwenye elimu, afya na maji
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, najipanga kutochanga mwakani maana Mwaka huu... ngumu kumesa.. nimetumika sana
     
Loading...