Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umetia fora,Unaboa kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, May 20, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inakuaje binadam unakula kwa style kama hii?
    una tafuna chakula kama mbwa au ndo tuseme umeishi na
    mbwa sana?

    Nope,ume haribu lunch yangu!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Madongo mpaka JF???!Enhe kwani mbwa analulaje vile....??
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    duh....
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mh! asa nan anaulizwa hapa??
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hahaha,i feel ya!khaaa,table manners muhimu bana!jana nimeingia kwenye mgahawa nikalazimika ku-share meza na ustaadhi mmoja.kwanza ana ndevu kibao,afu anakula ugali na nyama na beans kwa uma na kisu.lol,anatafuna kama mashine ya kukoroga keki!mdomo umetapakaa misosi kama sufuria iliyosongea ugali,ndevu nazo zimeshikilia ziada ya msosi!he spoiled my lunch japo nilijitahidi sana kutomuona ila hizi compound eyes,mweh!
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sio madongo,ni kupata somo ili mfundishe watoto wenu jinsi
    ya kula vizuri sio unakula huku una muonesha mwenzako unavo tafuna chakula na
    huku ukiongea
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haha,pole sana!
    yaani kumjali nimemaliza chakula chote otherwise ninge
    ahirisha kula,so boring,..
    nimeshiba ila sijapata raha ya kula
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tasia,au ni wewe nini?
    maana majina bandia haya noma kweli
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    speaker
    check ur pm box...
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah... speaker wala na mbwa weye?? au afananaye na mbwa
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haha,usiombe yakukute aisee,...
    hautakula siku nzima
     
  12. TATE

    TATE Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah you can say that again, kuna mkaka mmoja naye ukimuona smart, lakini asianze kula asalaleh na chai anavyokunywa utadhania anapiga mluzi, yaani alikuwa ananitokeaga lakini nikawa turned off kabisa na manners zake za kula, inakera kupita maelezo.
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Done boss,....no tatizo
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,ume nichekesha kweli aisee!
    Ni challenge kwa mtoto wako lakini baadae,asije aibika buree!
    We assume mtu kama huyu aende sehemu ya heshima hivi,wageni kibao,...
    unadhani anae aibika ni yeye?
    wazazi!
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Tatizo wengine wamezoea kutafuniwa na kulishwa mpaka waende shele za bweni. Waache wazeeke zao.
     
  16. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeeh wajameni yamefika huko tena
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hivi chai ikiwa ya moto sana
    miluzi hairuhusiwi ??????lol
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kha!ina pozi lake ila sio mluzi.kwani si ungoje ipoe,unawahi wapi? lol!
     
  19. TATE

    TATE Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu kaka mwenyewe yuko kwenye mambo ya marketing hasa sijui inakuwaje.
    table manners muhimu nitahakikisha kibinti changu nakitrain mapema.
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,sidhani kama huyu jamaa kwao ni matawi kiasi hiko,.
    ni kuto fundisha watoto wetu tu,..
    me nakumbuka utotoni nilikua hata nikikwangua sahani kwa kijiko
    na ikasikika nafinywa kweli,au kuepusha kutafuna namna hii tuliambiwa ukiwa unakula usiongee na utafune
    ukiwa umefunga mdomo,..

    Sasa watu kama hawa sijui walikuaga wanashindana kutafuna duh
     
Loading...