Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umesoma Sociology?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by carmel, Jan 13, 2011.

  1. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii nimeiona mahali nikaona ni vema kuiweka hapa.
    Kwa heshima na taadhima, naomba kwa wale wote waliosoma degree ya sociology kwa ngazi yoyote, iwe ni Tanzania au nje ya nchi bila kujali ni mwaka gani, bora tu ni sociologist, nitumie email address yako kwenye jucharl@yahoo.com. ni kwa mema tu na si kwa mabaya. Mengine yote tutawasiliana hukohuko kwenye email utakayotuma. Labda tu kwa kutoana uoga ni kwa ajili ya social n professional networking ambayo itakuwa useful kwa kila mmoja wetu. Ukiona tangazo hili mwambie na mwenzio unaeyemjua hata kwa simu ili tuwe na network kubwa. Asanteni.
    Kama una swali uliza kwa kutumia email hiyo na utajibiwa.
     
  2. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Ubaguzi Je waliosoma PCM? ECA? Political science? waelekeze kwa kwenda
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapana ndugu nadhani hawa wanataka kuanzisha network yao Sociology "Birds of a Feather Flock Together".... ni kama watu singles walivyo na network yao au watu wa technology... sasa wewe wa ECA ukiingia hapa mtakuwa amuelewani.
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mimi ni volunteering sociologist.....nimekua induced na spouse wangu....
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thanks kwa uelewa
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usiogope mkuu, nadhani wakitakiwa wa pcm watajulishwa pia, hakuna ubaguzi hapo.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kama bado wanasoma hawatakiwi?
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    All the best, Oga.
     
  9. babalao

    babalao Forum Spammer

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nimesoma Sociology si kwa ngazi ya degree ila nimesoma ngazi ya Certificate Tengeru kisha nikabadilisha profession na kusomea uhasibu nitakutuia email.
     
  10. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me ndio bado naendelea kusoma, nipo 2nd year sasa, sitakiwi??? (sociology, BA)
     
  11. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenye swali tafadhalini ulizeni kwa email addres hiyo. maana mi ni mleta taarifa tu sina majibu
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    acha fujo.
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kimey wap baba???????????
    waitwa uku
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    :ranger:
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :Cry::Cry:mis u mbayaaaaaaaa nalia machungu yapungue...
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ondoa shaka....kumisiana will be no more!!!
     
  17. babalao

    babalao Forum Spammer

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimetuma email hawajibu hawa jamaa vipi ?
     
Loading...