Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umesoma SOCIOLOGY?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by carmel, Jan 13, 2011.

  1. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii nimeiona mahali nikaona ni vema kuiweka hapa.
    Kwa heshima na taadhima, naomba kwa wale wote waliosoma degree ya sociology kwa ngazi yoyote, iwe ni Tanzania au nje ya nchi bila kujali ni mwaka gani, bora tu ni sociologist, nitumie email address yako kwenye jucharl@yahoo.com. ni kwa mema tu na si kwa mabaya. Mengine yote tutawasiliana hukohuko kwenye email utakayotuma. Labda tu kwa kutoana uoga ni kwa ajili ya social n professional networking ambayo itakuwa useful kwa kila mmoja wetu. Ukiona tangazo hili mwambie na mwenzio unaeyemjua hata kwa simu ili tuwe na network kubwa. Asanteni.
    Kama una swali uliza kwa kutumia email hiyo na utajibiwa.
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwanini unataka by e-mail kwanza ndio ueleze? na wewe kusema watu wasiogope y hujapost brief description ya unachotakia e-mail zenu
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    It seems spam or spie
     
  4. N

    Nyangaluda Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Mimi nimesoma social work naweza nikatuma?
     
  5. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nimetuma kwa email hiyo nilichikipata ni.......

    <H3>There was a problem!

    The recipient info doesn't seem quite right. Please look it over and try again.


    </H3>
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lazima utakuwa umekosea, mbona nimetuma na ikaenda? na nimejibiwa baada ya kuuliza maswali niliyokuwa nayo
     
Loading...