Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umesoma majengo sec 1988-2010?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Daniel Mjema, Jul 26, 2011.

  1. Daniel Mjema

    Daniel Mjema Verified User

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 23, 2007
    Messages: 58
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    Ndugu zangu,
    Shule ya sekondari Majengo iliyopo mjini Moshi itaadhimisha Jubilee ya miaka 25 mwezi Oktoba 2011. Ili kupamba maadhimisho haya imeonekana ni muhimu wanafunzi wote waliomaliza katika shule hii kati ya 1988-2010 wawepo siku hii muhimu kwa historia ya shule hii. Wewe kama ni mmoja wa waliomaliza katika shule hii tafadhali sana tunakuomba uwasiliane na Mwenyekiti wa muda wa wanafunzi waliomaliza majengo secondari kwa simu namba 0715 432243 au email danielmjema@yahoo.com AU danielmjema@gmail.com ukitoa taarifa muhimu ya lini ulimaliza majengo, kwa sasa uko wapi na unafanya nini na kama unathibitisha ushiriki wako. Maadhimisho haya hayatanoga pia kama wale waanzilishi wa shule kwa maana waliomaliza 1988 hawatahudhuria. Tafadhali mjulishe na mwenzako.
    Karibuni
     
  2. M

    Mtei Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thx kaka tupo pamoja
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja kaka nimemaliza hapo FORM 6, 2004 ni shule nzuri nilifundishwa elimu na nidhamu hapo ya hali ya juu! BR,LIYMO mr Lago, mushi B ,lyatuu ,viongozi shupavu wamenifanya niwe mpiganaji mzuri tu. I LOVE MAJENGO SEC !
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    KISS THE GROUND!!!

    Wow, I didnt know this...nimesoma hapo bwana A-level 2005-2007.
    I enjoyed chakula cha waalimu (ukiwa kiongozi,lol)...
    ...most of all I loved the Library, I could stay in there asubuhi mpaka jioni! Santimes yule bibi alikuwa ananifukuzaga! dah..

    Sadly, I wiill not make it for th celebrations..nitakuwa porini..but on that day i will surely remember to say a prayer for the school..tutakuwa pamoja kiroho!!!
    PAMOJA SANA...
     
  5. g

    galac New Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tupo wote kamanda, nitakutafuta kupitia contacts ulizotoa
     
  6. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Dah, umenikumbusha mbali mkuu. Nimesoma majengo form 1-6. Dah, nawakumbuka sana kina Lyatuu, Mlay, Prof Makundi, Mr. Sendoro(RIP), Mr James, Papaa Kichawele.. Duh, ntakuwepo.
     
  7. O

    Obinna Senior Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja kaka lazima nikutafute kiongozi mi nilimaliza 2005
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du, hata mimi ni mdau nilimaliza hapo form 4 mwaka 1993, nawakumbuka bother Pius Kihuru, Lyatuu, Kandia, nimewasahau wengi. Tutakuwa pamoja.
     
  9. S

    Siimay Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah yani hamuwez amini leo thru fb 2lipanga 2kutane 2liomaliza pale o level mwaka 2001,maeneo ya coco beach,majengo noumer,unakumbuka msosi wa walimu eh,esp maharage yaliyoungwa matamuuu,namzika mwl james na mushi b
     
  10. Daniel Mjema

    Daniel Mjema Verified User

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 23, 2007
    Messages: 58
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    Nawashukuru wote mliocguswa na tukio hili ambalo litatokea tena baada ya miaka 25 mingine ijayo. Nawaomba mnitumie email danielmjema@yahoo.com AU danielmjema@gmail.com au ujumbe mfupi wa maandishi (SMS) kwenda namba 0715 432243 au 0754 432243 ukitaja jina kamili, ulimaliza lini na sasa uko wapi ili tuandae taarifa itakayosomwa siku hiyo na kuwekwa pia kwenye website ya shule. Naomba ushirikiano wenu ili siku hiyo tukumbushane kila mmoja kwa staili yake anavyokumbuka alikopita hadi sasa.
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hongereni sana Majengo Sec.Alumni... japo mm sikusoma Majengo lakini nimeipenda hii spirit..sii vibaya mkipeleka tangazo Radioni...kwani wasikilizaji ni wengi... Japo pia Umeme unaweza kuwa kikwazo...
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Peleka habari pia Facebook kaka..kuna group ya Majengo kule...this is great news.
    Mimi pia naruhusiwa kukutmia habari hata kama sitokuwepo!??
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Napendekeza kuwa na jumuiya Wanamajengo waishio Dar!
     
  14. P

    People JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimefurahi coz Mj Sec tupo wengi jf,nami pia nilisoma Majengo sec A-level(2005-2007).Namkumbuka sana brother Peter limo na usemi wake ''kiss the ground'' mwalimu Januari ambaye alisadikika anavuta 'bangi' mwalimu fitris,mwalimu magembe na wengine wengi.
     
  15. J

    Joseph Ngomasi Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja wakuu nimemaliza 6 mwaka 2006, ninawakumbuka sana walimu hawa Br Lyimo mkuu wa shule, Mr. Makundi, Mr. Maghembe, Mr.Mlay, Kichawele, Lyiatuu, Mr. James, Mr. Minja Mr. Sendoro (RIP)etc.
     
  16. m

    moyo wangu Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ctosahau cku niloambiwa nipge pushap na brother peter lymo in 2009 kpnd npo 6...wl neva 4get Majengo sec na mambo ya kutoboa fens
     
Loading...