Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umesoma chuo kikuu gani? Kama hakipo hapa umeliwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rugas, Mar 9, 2010.

  1. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kichwa cha habari kinavyosema katika hiyo link uliyotoa, hii ni "data-base" tu. Yaani orodha. Kama kuna chuo unachokijua Tanzania na kimeandikishwa kisheria na TCU, basi ningekushauri uwasiliane na waratibu wa mtandao huo uwaeleze
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tazama TCU ndio unaweza kuona vyuo vyote tanzania
     
  4. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maumivu ya tumbo huanza taratibu! Kama una shaka na uliposoma beba vyeti nenda tcu wakahakiki mkuu. Pia wao ndio wanaopaswa kukwambia kama chuo chako kinatambulika au la,at least kwa hapa home.
     
  5. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaaa Haaaa! Jamani mwezetu anashaka na hili wimbi la degree fake..........
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Vipi kuhusu sisi ambao hatufika huko kwenye vyuo?
     
  7. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta chuo ujiunge kaka, hujachelewa. Ila tu jiunge kwenye kinachotambuliwa na TCU.
    Wakati uliokubalika ndio sasa!!
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nimejaribu kuwasemea wadau tu ndugu. Chuo nilichopitia is the best in the country-the Hill
     
  9. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utaanzisha hoja ya best university humu ndani sasa mkuu. Mdau wa Hall VI.
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jitahidi kusoma utafika huko hatakama umezeeka nafasi zipo kichwa chako tu
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,560
    Likes Received: 3,756
    Trophy Points: 280
    Could be...but do we see that in you!??
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    list yako haijakamilika - na sidhani kama ni genuine!
     
Loading...