Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umesikia hiyo?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ehud, Dec 8, 2010.

  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Marekani walitengeneza mtambo wa kugundua wezi,Wakafanyia majaribio kwa nchi nne za africa .

    1. South Africa ulichukuwa siku saba ukakamata wezi wanne,
    2. Nigera siku moja wakamatwa wezi 30,
    3. Kenya ndani ya masaa 6 wakamatwa wezi 69 na
    4. Tanzania ndani ya saa moja tu na mtambo wenyewe ukaibiwa......duh
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    TZ kiboko
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Duh! Kali ya leo. Nafikiri baada ya nusu saa hata hao waliokua wanafanya majaribio wangeibwa!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    1. Naona TZ haukufika hata katika ofisi ulikotarajiwa. Kama ulitoka air port na hizi foleni uliibiwa maeneo ya tazara au palepale airport wakati wa kuutoa.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hii yako umeichelewesha sana!!
     
Loading...