Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UMESIKIA - Chrome OS - nothing but the web

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mja, Dec 18, 2010.

  1. m

    mja JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Big up kamanda hii kitu nimesikilza naona google wanakuja kuwakamata microsoft

    Nimejaza na fomu ya kuombba nitumiwe notebook yao ya kwa jili ya pilot testing.

    anayependa asikilize hiyo slide hasa ya kwanza hasa sehemu ya mwisho aapate mmaelezo ya kujaza fomu na kujaribu bahati ya kupata chrome notebook ya majaribio

    Bahati nasibu inafungwa 21 december.
     
  3. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    G()()gle is a data mining company, their main objective
    is to collect information. They use that information to
    check user's behavior in hope that they will monetize it
    in one way or another.

    Recently they've been aggressive (read greedy) due
    to pressure they get from their shareholders. Nothing
    wrong with that but if you use technology to process
    sensitive data online then that for sure is not want
    you want.

    Look! they started with chrome (browser) to take
    advantage of data processed via http/https request
    (POST, GET and header information). Earlier they
    couldn't get all user's data because they didn't control
    the browser. Not forgetting that some savvy people
    disable cookies and javascript when they are concerned
    about their privacy.

    So I'm not bitching here but it's just a wake up call to
    all who want to use their new operating system
    (chrome).

    SO BE CAREFUL.

    When you use their product (browser or OP) to login to
    jamiiforum or facebook you bet they gonna collect your
    username and password. How they gonna use it later who
    knows? But if you happen to come up with a new
    technology to process data quicker don't be surprised
    to find g()()gle has already patented your idea.

    Just my $0.02
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhh
    kwa hiyo watu waache kutumia internet waache kutmia search engine ( google., bing. ask. com, etc ) waaache kutumia Mobile phone. Waache kutumia free mail adress( Hotmail. yahoo gmail.etc)?
    Je unajua Firefox org wanatumiaje anlysis ya traiffic zinazopitia kutumia application yao?

    If u re that much sceptic then u should be tottally disconneted. and go back to Iron age. This is digital age being online is not an option.

    and for the Chrome OS user have an option to use it online or offline . If u worry about re u privacy u can work offline forever.
     
  5. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naona hujanipata vizuri mkuu...

    Sikusema usitumie g()()gle kama search engine bali KUWA MWANGALIFU
    unapotumia bidhaa zao.

    Mfano kama unafanya SEO (seach engine optimization) kuchakachua SERP
    (search engine result pages) yao ni heri kutotumia product yao ya chrome
    (browser au OP) ambayo itawapa uwezo wa hali ya juu katika kujua unafanya
    nini mtandaoni (footprints).

    Kwa mfano kama ume design a game play ya kutengeneza links nyingi
    (link farm)
    ni vyema usitumie product zao kwasababu wataweza kuku-sandbox.

    Firefox ni open source kwahiyo hawana mpango wowote na watumiaji
    kama mimi na wewe. G()()gle wanajulikama kwa hicho nilicho kisema.
    kumbuka hapo nyuma cookies zao zilikuwa zinakaa mpaka 2038 watu
    wanaojua wakalalamika ndiyo Uncle Sam (Us Government) akawalazimisha
    kupunguza muda wa hizo cookies.
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuuu nimekupata vizuri kuhusu hizo risks. Lkini hizo ukweli risk haziepukiki. Hata ukiacha kutumia product zao zote google wakiamua kutaka kujua private info za user wote wa jamii forum hawashindwi.

    Search engine ya google ikikusanya data za DNS zote duniani no matter umetumia LInux , Ubuntu, Safari watajua wanachohitaji kujua kuhusu watu wengi. Wanaweza kujua IP adress .x.x.x.x inamilikiwa na chamoto hata kama hujatumia product zao.

    Google wakitaka kujua behavior za member wa jamii forum watazijua zote hata kama member wote hatutumii product zao.

    This is world is so integrated My friend. Disconnecting one or two hooks does not remove you from the network

    But nashukuru kwa elimu za sandbox. That my term of the day
     
Loading...