Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshindwa kupata mchumba kanisani,msikitini utampata online kweli???!!!

Discussion in 'Love Connect' started by kokudo, Apr 28, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Achani kujidanganya kwa vi2 ambavyo vko wazi,wewe kama ni muumini mchumba utampata kanisani/msikitini iweje leo uje utafute humu jamvini?tena humjui ingawa umeweka vigezo unavyovipenda lakni havitakua na nguvu kma yule unaemuona live.Jamani hebu 2acheni kupoteza muda kwa vi2 visivyowezekana.
    Kuna wakati wa2 walilalamika humu wametafuta wachumba wamepata wachumba hao hawana lolote zaidi ya matamanio ya kukidhi tamaa zao za mwili 2.nimewah kuckia wengine wanaomba wawasiliane kwa skyper tena wanaomba waonyeshwe maeneo nyeti sasa hapo unahesabu umepata au anataka akidhi tamaa zake za mwili 2?Haya anaeona inampendeza na aendelee anaweza kumpata na wakajenga familia bora.
    Nb: Ni mtazamo wangu na mawazo yangu yasiwe sheria.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna sehemu ya uhakika unayoweza kupata mtu asikusumbue!!Tusiwe tunaongea tu ili mradi...
    unaposema wachumba wanapatikana kanisani/msikitini....kwani hawa waliopo hapa JF wanatokea ulimwengu mwingine???
    Waliopo hapa ndo wale wale unaokutana nao mtaani...kwenye nyumba za ibada...maofisini na kwingineko!!Sasa kama waliopo hapa ndo wale wale....kuna ubaya gani ukikutana nae hapa badala ya bar au kanisani kwasababu hamsali kanisa moja???au msikitini kwasababu yeye hayupo mkoa uliopo wewe???
    Hamna sehemu ambayo ndiyo watu wanatakiwa kukutana...popote na wakati wowote!!Muhimu ni wote wawe na malengo sawa!
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    asante sana Lizzy coz wachumba wangeluwa wanapatikana sehemu hizi mbili alizozitaja yeye nadhani wengi tungekuwa bado hatujawapata...mchumba anapatikana mahali popote pale...
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!! Kokudo
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Yeah

    Kama mi wa kwangu nilikamatia baa. Uzuri uchumba wetu ukaishia baa nyingine aloponikuta namchumbia mchumba mwingine.

    Mke/Mme bora hutoka kwa Mungu, na Mungu yuko mahali pote hata hapa JF isipokuwa kwenye jukwaa la Maria Roza.
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahah nilikumic mbaya kabisa....umenipa raha sana..hapo chini ulikuwa umeshusha point kali kasoro ulivyomchanganya MR....hata kule wanapatikana bwana c ndio panapofundishiwa watakayoenda kuyafanya?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol!!!!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani ingekua kasheshe mpauko!!
    Embu fikiria mimi niliye huku Ungalimited ukute mwenzangu niliepangiwa yupo sehemu ambayo sijafika wala matarajio ya kufika sina...je itakuaje?
    Kokudo kama umetafuta hapa ukakosa au ukazinguliwa pole sana....ila usiseme eti hii sio sehemu ya watu kukutania!!!!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Masai Camp
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehhehe...na mimi Massai Camp napasikia tu.....nae Ungalii hawezi kuja kwasababu anaogopa vibaka.!!!Usituzibie bahati zetu mzee....
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kweli LOVE IS FRAGILE
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Ndo umejua leo?????
     
  13. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Yes niliwah kutafuta humu but yalio nikuta nikajuta na kujua kumbe humu ni ubatili alie nipigia cm kumbe alikua ameshaanzisha maucano na rafki yangu kimbembe mshkaji kaiona number akajua nimemzunguka kumbe demu ndo hajatulia je hapo utasema nimepata au nimepatwa?
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hii umetunga......
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe !
     
  16. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    baghosha.
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwani JF siyo hekalu takatifu? Sidhani kama kwa mujibu wa mtizamo wako, panapofaa kutafuta wachumba ni kanisani/misikitini tuu, kwani pande hizo shetani haendi kuangalia 'kondoo' wake kule?
    Kwani hapa walokole hawapo?
    Mkuu maisha popote, siyo Dar es Salaam tu!
     
  18. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hesabu za probability zinaweza kusaidia pia.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole yako!!
    Wangapi wanakutana huko kanisani na misikitini alafu wanaletewa watoto wa nje ya ndoa????
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    DUH
    nilipita tu jamani kila la kheri na maongezi
     
Loading...