Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umeshindwa kumwacha, nyamaza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nchi Kavu, Oct 22, 2011.

  1. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,118
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    karibuni nilikutana na mdogo wangu wa kike kwenye daladala. Alikuwa na rafiki yake wa kike wakitokea chuo (sikitaji). Baada ya muda yule shost alishuka nikabaki na mdogo wangu. Tuliposhuka nikamuuliza vipi kuhusu rafiki yako? Nikutanishe nae. Nimevutiwa nae. Akaniambia tayari ana mchumba wake. Nakasema basi.

    Baada ya muda akaniambia kuwa lakini shost yake huyo hana raha katika mahusiano yake. Jamaa anambana sana hadi kumnyima uhuru. Inafika wakati anatamani kuachana nae. Moyoni nikasema YES! Nikamwambia mshawishi waachane. Akasema atalifanyia kazi.

    Baada ya siku chache nikampigia mdogo wangu kumuulizia ishu imefikia wapi. Akasema alijaribu kumshawishi lakini binti alikataa kushawishika. Akasema anaogopa akiachana na jamaa, atamuua. Nikashangaa sana moyoni.

    Hizi ndizo fikra za wanawake na wanaume? Haya ndo mapenzi? Hapo ni uchumba. Wakioana itakuwaje? Moyoni nikasikitika binti mzuri anakosa amani kiasi hicho. Yani hadi leo wanawake hawajitambui? Anaogopa atauawa...!
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukijiangalia vizuri utagundua kinachokufanya useme hvyo ni vile umependa. Ila sikuzote mambo ndo yapo hvyo. Good girls love bad boys!
     
  3. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,118
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    hapo nakukatalia. Huyo jamaa ni ant social. Jamaa anatumia zaidi vitisho kuliko adventure. Labda hiyo tafsiri ya bad boy umeigeuza. Kuna bad boys kwa maana ya adventure katika mapenzi na kuna hawa aina ya huyu jamaa
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa kinachofuata mdogo wako atakufuata ili na wewe umkuwadie kwa rafiki yako,tafuta mwanamke mwngne
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli akina mama hawajitambui,jamaa alimfuma mke wake anaongea na hawara wake,jamaa akmbana mkewe amweleze ni nani lkn mama akamdanganya mumewe,kisa jamaa alimtishia akimtaja atamua unaona kazi hiyo
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Du mpwa mpaka leo hii unawatumia dada zako ku"bonga" kwa dem!
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    jamani kwani wewe huwezi kutongoza?
     
  8. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    teh teh sasa kinachokufurahisha hapo au kukuudhunisha hapo ninini? kama sio umbea tuu...inaonyesha unataka kutumia udhaifu wa mvulana mwenzako kumpata mrembo wake....! teh teh, kama unabusara nafikiri ni vema ukawaalika yeye na boyfriend wake kupitia mdogo wako dinner one day uwaeleze maana ya mahusiano, ....!
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...usukule huo....

    kujikubalisha kudhani kwamba bila yeye hakuna tena maisha...
    mtu anakujengea imani kwamba ati either yeye afe (ajiue) au wewe
    ufe au mfe wote sababu ya penzi...

    ujinga mtupu!

    sikatai kwamba watu wanauana au kufa sababu ya mapenzi, alkini hiyo ni
    dalili tosha ya mtu aliyeshindwa kujitambua thamani yake kiasi kwamba
    anaona maisha yake yameshikiliwa na mwingine.

    mwanaume huyo anayetishia kumuua huyo binti, usikose naye tayari keshamjaza
    maneno huyo binti kwamba atajiua akiachwa....hahhhh!? mapenzi si upofu, ni kuchagua kutoona!
     
  10. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,118
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    bora wewe mkuu umeliona hili. Na wanaosema nashindwa kujitafutia hawajui kuwa mahusiano yana njia nyingi tu za wawili kukutana. Haijalishi ni mdogo mtu kaunganisha. Mbona kuna wazazi wanawaunganisha wanao na wana wanaishi vyema tu? Sembuse mi na mdogo wangu, tena si wa kuzaliwa.
    lengo la mimi kuleta hichi kisa ni kuona jinsi gani wanawake wasivyo na maamuzi ya ziada kwenye mahusiano. Hilo tu
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I am a good girl (very good in fact) and I hate bad boys. inatokea mkuu. Na kama mtoa mada anampenda kweli huyo dada basi awe hero wake kwa kumset free from that man.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Usikute huyo shoga kamwambia dada yako hayo ili akuondoe njiani tu. Hivi mtu umkute kwenye daladala tu ndo umvunjishe mapenzi yake na jamaa!
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Good girl (or very good) kakaaje?
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    A good girl ni yule ambae hafanyi kitu chochote kinyume na tabia generaly accepted as "good values" of the society she lives in, na hafanyi kitu she would be ashamed to confirm if confronted... a very good girl does that and anawashawishi wengine around her to do the same... and it applies to good boys and very good boys too.
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo good girl ni subjective na mazingira mtu aliyopo. Pia litaingia na suala la generally accepted by who? Society yoyote haina good values ambazo zinakubaliwa na wote.

    Ukiweka hizo points mbili, good girls ni takriban wote
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    part niliyoipenda ni hiyo ya wewe kumuomba dada yako akukuwadie...unasubiri uletewe jibu la ndio? man up and face the lady kama kweli wampenda....
     
  17. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,118
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    watu kama hao ni wa kuacha kama walivyo hadi wafunguke macho wenyewe
     
  18. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wewe na Mdogo wako lenu moja tu, Demu anaonekana anamsimamo na mtu wake ndio maana mipango yako haifanikiwi. Halafu hili lakupeana lift na mdogo wako naona kama vile ni ukosefu wa maadili maana mzee mzima unakosa privacy na huyo unayeomba lift kwake, hili kwa mwanamke mwenye akiri hakubali kabisa. Haya Mambo yakidhungu bwana inawezekana hata rafiki yako akimtaka mdogo wako utampigia pande vile vile au mdogo wako akiwa na tabia mbaya sijui ujasiri wakumkea utaupata wapi?
     
  19. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,118
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    we unaishi dunia gani? Kwanza umesoma mada vizuri?
     
  20. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,118
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    soma tena mada kwa utulivu
     
Loading...