Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umeshawahi sikia hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SMART1, Aug 17, 2011.

  1. S

    SMART1 Senior Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya mabinti ukijitusu kumega (kufanya nae ngono) kuna mawili
    1. Kama unafanya kazi lazima upoteze gazi
    2. Upoteze uhai
    Inshort utaandamwa na mikosi mpaka hapo utakapo amua kuachana nae....

    na kuna wapo wengine ukimega tu, njia zinafunguka tuu!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Mambo ya imani haya.
     
  3. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    acha uzushi, kama una mikosi hiyo ni yako,. Hivi nyie wanaume mnatuchukuliaje mabinti/wanawake?
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Aiseeeee!...ila nafiri liko kiimani zaidi,.....anyway_what you see is what you get
     
  5. S

    SMART1 Senior Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana, kuna sehemu nilikuwa nafanya kazi kila mtu geni lazima awe warned kuhusu mdada flani hivi maana watu waliogonga wote walipoteza ajira
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    eti eeeeeeeeee!....inawezekana huyu dada alikua chakula cha bosi
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    sijakupata vizuri hapo kwenye namba moja unaposema lazima upoteze gazi!

    sina hakika kama ulikuwa unamaanisha gazi kama gazi,
    ngazi, au ganzi, please correct it au tuhakikishie kuwa ndo ulichomaanisha.
     
  8. S

    SMART1 Senior Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ndugu namaanisha KAZI makosa ya kiuandishi hayo
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sijajua kama ni kweli lakini mimi huwa nahisi ni kweli, nilishawahi kumtongoza binti moja, nakumbuka hata kunikubalia hakunikubalia ila nilipofika home cha kwanza niliunguza radio, mh kila mtu nilikuwa sielewani nae

    nikawaza ilikuaje? Na kama angenikubalia ingekuwaje?
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Fb na wewe una hizi imani mkuu
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kha, mademu wengine wana gundu mkuu. Lazima tukubali.
     
  12. N

    Ndoano Senior Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli kuna mabinti wengine nuksi mfano kuna binti nilimmega jana leo nikafukuzwa shule hiyo ilikuwa form 3..
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mi huwa siamini sana haya mambo na kama ni kweli ahhh hayo ni yake mradi napata kile ninachotaka
     
  14. k

    kidele Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo ni kweli hata hapa kwetu kulikuwa na demu mmoja jina ............?kila mtu aliye do naye palikuwa hapatoshi kati yake na boss na mwisho wa cik walipoteza kazi zao.
     
  15. N

    Ndoano Senior Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli kuna mabinti wengine nuksi mfano kuna binti nilimmega jana leo nikafukuzwa shule hiyo ilikuwa form 3..
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Aahh haya mambo ya marehemu yahaya sijui bado majini yake yapo yanazunguka tuu nchi hii ni yatawasumbua sana tuu!
     
  17. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wanaitwa Mlango wa saba niliwahi kuwa na uhusiano ofisini na binti mmoja ilikuwa ni kasheshe na bosi kila leo ilipita miezi 6 summary dismisal,MUNGU mkubwa nlipata job sehemu nyingine from no where matatizo yakaanza tena baada ya mwezi nlisimamishwa job,MAMA yangu akaniambia kama unampenzi angalia anaweza kuwa sababu ya mikosi ,before sikuwaga na matatizo ofisini kwa utulivu nlimwambia yule mdada kuna shida kati yetu uhusiano ukafa,toka nimeachana yule binti niko peace job ,hakuna mkwaruzano,wapo wanawake ni nuksi na wengine ni baraka si kwamba hampendani ila mambo hayasogei tu,kama ww ni mfanyabiashara kuna watu wakikaa dukani mauzo yanakuwa makubwa kuna watu wanafukuzisha wateja wote!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    ingekuwa vp kama kusengekuwepo na dini? Yaani mwezi huu mtukufu unayawaza haya?
     
  19. zamboni

    zamboni JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    are you speaking from experience au unadhani?
     
  20. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imani tu hiyo,wengi huwa wanasema hivyo,hata wanaume pia wanahusishwa na tuhuma hizo.ni vizuri kumwamini MUNGU ktk kila jambo.
     
Loading...