Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshawahi kuzuga watu kwa mtindo huu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viol, Feb 25, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Unakuta umesahau unakoelekea au umepotea njia,kurudi nyuma ulikotoka unaona aibu mbele za watu halafu unaanza kushika mifuko ya suruali,jacket au mkoba mbele za watu kuonyesha umesahau kitu,au unajifanya unapokea simu, halafu ndo unarudi ulikotoka kutafuta mwelekeo.(kimoyo moyo unajiuliza hawajanigundua kweli?)


     
  2. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahaha!nishaifanya sn hii,kuna cku nilikua nimeelekezwa kwenda ofic flan kumbe iko karibu na kijiwe cha tax ile kupita pale madreva tax km kawa wakawa wanashindana kunikaribisha km mteja wakanichanganya mpaka nikaipita ile ofic mbele kidogo nikachomoa cm nakujidai naongea nikageuka na kurudi nilipokua naenda na hakuna aliyeelewa somo lol!
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hahahahahha inatokea sana,yaani unakuta sehemu unayokwenda haiko mbali na we mwenyewe unaelewa hutapotea.
    ila sijui kama wanaoangalia huwa wanagundua
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhan hua hawagundui labda km utaanza kubabaika ovyo na kuangaza angaza kila mahali na kuonyesha kuchanganyikiwa ndio wanaweza kustukia mbaya zaidi awe ni mdada msister du alafu hata alipopita mara ya kwanza hakusalimia lol!
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kuna jembe langu moja hivi. Mtoto wa kiarabu tulikuwa kwenye function moja magomeni miaka ya end 90's, kumbe ilikuwa karibu na sehemu ya jamaa ake mmoja hivi si akaamua kumtafuta kwao, sasa hapo ndo akaingia nyumba sio kujja kutahamaki wameng'ang'ania eti mwizi kuna mmaza ndio alishadadia kama nini.. Aaah jamaa akaanza kuwachana ''ntaiba nini humu cha thamani ambacho kwetu hakuna, akatoa simu yake limotorola mche enzi hizo simu ndo zilikuwa zinaingia tu) haya nani aamiliki simu humu ndani hadi mi nije kuiba humu?'' Halafu huyoo akawa anaondoka kitemi huku maneno yanamtoka kawaacha wameduwaa
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Marakadhaa nimekuwa nifanya hvo, mie niliwahi kuingia duka tofauti na nililoelekezwa, nikazuga kwa kujisachi mifukoni.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani kuna uzugaji wa aina nyingi
    ila wa kupotea hasa kama ni madukani
    najidai kuuliza kitu ambacho najua hakipo

    duka la vyombo nauliza ticeti za meli.
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ukiwa mdada ndo mbaya,usikute uliwapita hujawasalimia,na unaona soo kuwafuata uwaulize wakati hukuwasalimia mwanzoni
     
  9. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahaaaa, wewe ndio hujui kuzuga kabisaaa..!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kuna mmoja alipiga miayo kwenye movie akanyoosha mikono aniwekee mabegani

    Nikanyanyuka na kwenda chooni akashika tu kitu ..
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    dah jamaa mjanja sana,bila hivo wangemshushia cossovo
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hahahahhahhahaha,hiyo kali na hawataweza kugundua
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    We mkali
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hahahahaha,mara wanakuambia wanayo
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hahahahhaha interesting,ulimkomoa,atakuwa ameona aibu
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa mimi imeshanitokea some times unakuta una mambo kadha wa kadha kichwani.
    Ikatokea somebody who nearest to you, akakuongezea stress vikakupelekea uko road na ukajikuta umeongea peke yako !
    Ghafla una'recognise some pipo wamekustukia unaongea man'alone , hapo mie hutumia technic kuendelea ku'talk , naweza ku'act kama naimba hivi.
     
  17. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Clap clap clap' ehehehehe weee noma.. Tena unajifanya mpemba pure unataka ticket ya meli si unajua maduka ya vyombo mengi ni ya wachaga hapo lazma wakuache uende huku we kicheko moyoni
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    teh teh teh ila hiyo ya kuimba mi nadhani ni rahisi kugundulika
     
  19. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Technically speaking hiyo style ya kuimba ndio njia pekee ya kuzuga ikikukuta circumstance kama hiyo.. Umenivunja mbavu
     
  20. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Binafsi majuzijuzi imenikuta mara 2 hii hali... Namwita mtu tena kwa nguvu kabisa kugeuka kumbe siye.. First tym nkazuga kumuoneshea mwingine wa mbele na sio yeye, ila hii ya pili ilibidi niwe mpole nkamtaka radhi jamaa kuwa nimekosea.. Ambacho nimegundua ukikutwa na hali ya kuchanganya habari akili hufanya kazi zaidi ya mara mbili tena mbinu zinakuwa kibaooo cjui ni adrenaline inafanyaga mambo yake daaah
     
Loading...