Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshawahi kuusikia huu wimbo?angalia tafadhali huyu jamaa sijui aliwaza nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Jun 18, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari wana jamvi,hope wkend inakwenda fresh.

    Mimi sio mpenzi wa bongo flava kivile ila kuna wimbo nimeusia "NILIPE NISEPE" kwakweli huyu dogo amejitahidi kuwakilisha one of tabia za watu ambazo binafsi sizipendi!!

    Unajua unaweza ukawa na ndugu,rafiki au jamaa,jirani mnaheshimiana vizuri tu ikatokea amepata shida akaja kwako mikono nyuma na maneno mazuri kuomba umsaidie fedha(umkopeshe).Tunajua wote hakuna fedha isiyokuwa na kazi lakini kutokana na maelezo utakayo yapata toka kwa huyo mkopaji unaweza ukaona umuhimu washida yake ukadiriki hata kuahirisha mipango yako flani kwa ajili ya kuokoa jahazi lake.Mnakubaliana vizuri atakulipa ndani ya muda flani ili nawewe usikwame.Shughuli inakuja muda mliokubaliana unafika mtu haonekani,simu hapokei au anapokea ukitaja tu hela anajifanya hakusikii,anabadilisha njia,anabadilisha kijiwe kifupi ni kwamba anakukwepa na ujajikuta umeingia kwenye matatizo kwa ajili ya huruma yako.

    Umeshawahi kukumbwa na hili?
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    kuna mwingine unampigia anakwambia hela yenyewe kidogo lakini wanisumbua utafikiri milion je ingekuwa milion ungedai vipi maneno kama hayo unapata kichefuchefu..................... hiyo ipo sana ndipo undugu/urafiki unakwisha............. itafika mahali hakuna kusaidiana hata ukiwa na hitaji la namna gani................. heri uamue kusaidia kuliko kukopesha........ heri lawama kuliko fedheha

     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu Belle9 kajitahidi sana aisee, kuna stori ya Baba mkwe na mkwe wake nilíileta humu jamvini nikawambia Baba mkwe alizuia mazishi ya mwili wa binti yake marehemu (mke wa mkwe, ambaye ni mwalimu) mpaka atakapolipwa mahali yake yote iliyobaki. Kweli Nilipe nisepe!
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kiukweli hilo lipo,mimi kuna jamaa wa dar,alikuja kunitafta mjini.ofisin kwa ndugu yangu akanikosa,cm hana akamuomba bro wangu cm akanipgia nikamwambia nakuja mda sio mrefu.nikaenda önana ne,tukasalimiana vizur akaanza kunielezea shida yake, akatoa na dawa za antibiotics akanambia anaumwa sana choo kigumu,na madawa anayotumia yanaitaji kula sana,kwel jamaa dom mgen na wazaz wake wapo dar,na nimwanachuo mwenzangu,basi nikampa pesa ilikua jumapili,makubaliano jumatano atakua ameshapata na atanilipa,yani ndo mwanzo wa uadui na mwanachuo mwenzangu yani mpaka leo hajanilipa,na hata urafiki haupo tena.
    Note.kumkopesha mtu ni kuua mahusiano yenu.
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii inaboa sana, mie sipendi kweli kukopeshwa na kukopa ila katika maisha yetu haya lazima utajikuta unakopa au kukopeshwa tu
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mwingine anakulipa kidogo kidogo kiasi kwamba baadaye unaona aibu kumdai maana anakulipa nusu nusu tu.
     
Loading...