Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshawahi kuua?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Aug 29, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Hivi inakuwaje hadi mtu anafikia hatua ya kumuua mama yake au/na hata baba yake?

    Inakuwaje mtu anafikia kumuua dada, kaka, binamu, shangazi, au mjomba?

    Ushawahi kukutana na mtu anayedanganya kuwa mtu wake amekufa au kafa?

    Mtu unatega shule halafu unatoa kisingizio cha fulani kwenye familia yenu kafa.

    Au unasema mama yako mzazi ni marehemu ilhali ni mzima.

    Watu wa hivi tuwaweke kwenye kundi gani?
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mi sijawahi, ngoja waliowahi waje watuambie walikuwa wana maana gani
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hiyo ipo sana Nyani Ngabu.....kuna watu wala hawaoni hatari kuua wapendwa wao kwasababu ambazo wala hazina maana kabisa......ila pia kuna wengine huwa wanasema nisingeua pale kibarua kingeota nyasi so imenibidi na Mungu anisamehe!


    Mie sijawahi bado!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ipo lakini unatakiwa kumuua marehemu na si mtu mzima i mean aliye hai.
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kuuwa bibi ili kupata ruhusa kazini...lkn alikuwa marehemu wa siku mingi.
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nyani Ngabu, hiki kitu hata mimi chanishangaza! Nafikiri huwa wamekosa ufahamu juu ya uzito wa hayo maneno wanayoyatamka na madhara yake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. M

    Museven JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nimewahi kuua tena kwa kuchinja kuku wengi sana!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii inafanana na kuua demu? Yaani kumega?
    Utasikia jamaa anajisifia nimetoka kuua
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna sekta moja ni maarufu kwa kuua tena mchana kweupe.

    Ngoja waje.
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna demu nilimpiga chini......

    akanywa sumu na kufa.......
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    umewahi kuua/kumega huyo demu?
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    this is extreme aisee
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mazigira ndio yanachangia kunakuua kwa kutokusujudia au kunakuua kwa kusujudia ndio maana ni coplex kulezea kilichopo hapo au kusema mama,baba,kaka,etc. amekufa ili upate rambi rambi na hii watu wengi wanaifanya sana
     
  14. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimeshasikia watoto wakijifanya yatima ili wapate ada kutoka taasisi au wasamaria wema!! sijui wazazi wao hufikiriaje mpaka kufikia hatua kama hiyo, kwa kweli inasikitisha maana haya ni malezi mabovu sana wanayompa mtoto wao :(

    nitawaita mafukara wa fikra because I lack of a better term
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Je wale wanaopiga PURI [masturbation] hawaui? kama ni wauaji basi mie niliua sana nilipokuwa National service!!
     
  16. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nusu ya wanawake wasomi tz wanaweza kuwa wameshawai kuua hadi wakachoka....kuchoropoa mimba nako ni kuua kiumbe hai yaani binadamu. Mungu na awasamehe!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    Umefikiria nini?
     
  18. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    NN whats the big problem hapa? Imekatazwa wapi specifically kusema flani kafa kumbe hajafa? (Zaidi ya kua ni vibaya kudanganya) si uongo tu kama uongo mwingine?
    Au ndio mnaimani kua maneno huuumba?
    It's an exaggerated notion! Haina basis yoyote zaidi ya main Principle ya kutokudanganya, otherwise ni primitive taboo!!

    Mind you I will never say any member of my close family is dead!! (Contradictory sio!) Just for the fact that by chance it might happen and the guilt might kill me even though I know I had no part at all in the demise!
     
  19. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani ndo anakufa kweli bwana.WAULIZENI BODI YA MKOPO(HESLB) WAMEPELEKEWA VYETI VYA VIFO VYA KUFOJI ILI WATU WAPATE BOOM.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Wewe unaweza kumwambia mtu kuwa baba na mama yako wote wamekufa wakati ukweli wa mambo ni kwamba hawajafa?
     
Loading...