Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshawahi kutoa rushwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Jun 24, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Leo nimesikia kuwa huko Uchina kuna mtu alianzisha blog yake ambayo aliwataka watu wachangie na kuandika kama wametoa rushwa na ni kwa nani. Hata hivyo, baada ya muda blog hiyo ilifungwa kwa vile majina ya wakubwa wengi yaliwekwa hadharani.

    Ingekuwa ni jambo zuri pia na sis kuweka hadharani watu wote wanaopokea rushwa ili kutoa huduma kwa wananchi. Mimi nilishawahi kuombwa rushwa ili gari langu litoke haraka bandarini, ama sivyo ningekutana na vizingiti vingi. Nadhani ni wengi wetu yametukuta haya.
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama unamiliki gari, nina hakika huwezi pitisha mwezi bila kutoa rushwa kwa askari wa usalama barabarani.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ahh mie nilitakiwa safiri gafla bin vuu sasa ubalozini wakawa wananisumbua yellow card na siku zimeisha, nilienda pale mnazi mmoja nikakutana na nesi fulani na polisi sijui wa kuzuia rushwa haha hahha wao ndo walinipa card na kuniambia andika jina lako upesi weka hela hapo mezani uondoke hahah hahha nilifanya huyoo nikatimua na sindano sikuchoma na foleni niliiikata :bange:
     
  4. m

    mpasta JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    nilitaka kupata viza,kuna fomu ya polisi kujaza mambo ya kwamba sio mhalifu,,safari ndani ya wiki nikaambiwa nije kuchukua baada ya wiki 3 aah nikazama mfukoni kutoa rushwa kesho yake tu nikapata fomu,huyoo nikapaa.........
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwa tz ni kawaida kabisa.
     
Loading...