Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshawahi Kununiwa Bila Sababu ya Msingi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr. Love Pimbi, Jul 14, 2011.

  1. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wapendwa habari zenyu

    Nadhani baadhi yenu mnaishi katika Ndoa na wengine mna Boy/Girl Friends. Mimi binafsi nina Miaka mingi sana na Shemeji/Wifi yenu Zena. katika Maisha yetu Kuna siku unaweza Ukashangaa tu Amekasirika, Amenuna, Hataki kuzungumza, Nikijaribu kutafakari ni wapi Nimemkwaza sipati jibu basi nabaki Mnyonge tu.

    Walio kwenye mahusiano Je Mnaexperince the same je Mnafikiri ni Kwa nini na Nini Mtu unatakiwa kufanya unapoface situation kama hiyo. Let us share experince and solutions so as kudumisha Mahusiano yetu
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Haya yapo sana
    tatizo sio kutafuta wapi ulipokosea ila tafuta njia ya kusolve hhilo tatizo ili umfurahishe
    Wengine hata kipindi hicho ulete zawadi unaweza rushiwa machoni au uombe game unaweza kupigwa na mwiko
    Ni hali tuu kwao na anaona raha akikuona unavyohangaika kutafuta sababu za kwa nini amenuna
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhh
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hakuna anae nuna bila sababu...

    na sio kila mtu anaweza kusema yalio muudhi
     
  5. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu unawezaje kutafuta Suluhisho bila kujua Tatizo ni nini? Jamani wadada/wamama naombeni majibu yenu! Yaani mnarudi Kazini mnafika Nyumbani Mtu kanuna, ukimuuliza anasema hakuna Ishu

    Tatizo nini?
     
  6. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah...nilifikilia mke wangu ndio anapenda kununa saaaaana...kumbe,kua uyaone...ahahahaha pole sana mkuu...wataalamu wa mambo wanasema hao ndio walivyo haswa wakikaribia zile siku zao...''mood swings'' za kutosha.....akikununa mimi uwa nacheka sana....kisha na mwambia ukweli kuwa yupo kwenye moods ili ajue anafanya sio.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kweli Dr. Bila sababu ya msingi? wewe hiyo unayoiona si ya msingi inawezakuwa kubwa kuliko unavyodhania!!
    Mie nilishawahinuniwa kwa kuwa tu chumvi jikoni imekwisha nikaambiwa mimi (mama) na si yeye (baba).................basi nawe usinune eti kwa kuwa huioni sababu ya msingi, zungumza naye ujue tafsiri yake ya sababu ya msingi!
     
  8. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha Nadhani Wadada/Wamama wapo hapo watatusaidia namna ya Kureact kisahihi katika situation kama hizo
     
  9. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante MwanajamiiOne, Nimefurahi kupata response kutoka kwa Mmama/Mdada! Labda nimetumia neno ambalo si sahihi ( Bila ya Sababu). Ila nimeupenda huo Mstari niliouweka rangi ya Blue
     
  10. charger

    charger JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dr.we ndio ungetuambia kwanini inakuwa hivo,hao viumbe wanaendeshwa na homones kila leo level zinabadilika nyingine zinapanda na nyingine zinashuka na hiyo moja kwa moja inaathiri mood yake,akinuna mchukulie poa tu usimchukie ila msaidie sio yeye
     
  11. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha Mkuu nimeamua kuindia kwa Undani zaidi katika hiyo Nyanja na nataka kuandika paper sasa najaribu kukusanya Experience tofauti kwa hiyo Unakaribishwa kuchangia mawazo yako na Paper ikikamilika nitaiweka hapa jamvini
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,124
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Mi mke wangu akiamka amekasirika na ukimuuliza kwa nini amenuna, anakujibu NIMEKULA BLUUU
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kama amenuna bila sababu mwache mpaka atakapoona anaweza kuongea!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    lol! usiombe gemu jikoni basi manake akikosa mwiko asije akakutungua na sufuria
     
  15. Delucaz

    Delucaz Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya kununa yapo sana aisee. cha muhimu ni kujaribu kuchunguza wapi umekosea then apologize
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180



    hawa viumbe vigumu sana kuwaelewa mkuu.. mi nawasoma kila siku na sijaweza kuwaelewa hata nukta

    kuna kitu wewe unaweza ukaona sio ishu kumbe mwenzio kimemuingia mpaka moyoni na unamkuta kanuna week nzima ndio kawaida yao hiyo, unajinyenyekeza siku zinasogea
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hiyo lunch uliyokula leo inakufaa sana kwa afya ya akili kwa kweli! umemaliza!mtoa mada, muulize kwa utaratibu ukisema kwa ukali mambo utayaharibu (wimbo wa njiwa-taarab). otherwise,be humble atakapojiskia ataongea! mpe space/nafasi
     
  18. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAmani haiwezekani hata kidogo nikununie bila sababu
     
  19. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Hiyo akileta Ukauzu na unaweka Ukauzu ( Joking). Nadhani kuna haja kubwa ya kuwaelewa hawa Viumbe kuna siku Amenuna Siku mbili Badye nikamuuliza Kwa Upole ni nini hasa kilichokufanya uninue for two Days, jibu alilolitoa lilinishangaza sana " Aliniacha nimelala akarudi jioni akakuta Sijatandika Kitanda" Dah nilichoka
     
  20. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED Nimecheka sana...Hawa uwezi kuwaelewa hata siku moja...utasoma vitabu,encyclopedia zote na vitabu vya dini vyote hauwezi kuwaelewa.....hawana formula maalumu....mwingine ananuna ili kupata ''attention'' yako,mwingine ndio ivyo ''moods''zimemjaa....mwisho wa siku hizi moods uwa ugonjwa kabisa yani kisaikolojia wanaita ''moods disorder''
     
Loading...