Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshawahi Kuiona "Escape From Sorbibo...?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoboasiri, Nov 12, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...kama umeshawahi kuiona basi unaijua nguvu ya umma.
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,006
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Sabibo na Nguvu ya Uma wapi na wapi Nakushauri ukaitizame Upya hiyo Movie
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    haviendani-tafuta documentary ya arab awakening ndo vinaendana
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    We hujaiona. Hivi yule jamaa aliyeficha silaha siyo aliyewauwa maadui kwa kuogea nao
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kuna film zilizo karibu na Nguvu ya Umma ila siyo hiyo.

    Mie ninayo ingawa sikuipenda sana kwani kuna film nyingi kuhusu Concentration Camps ila hii si nzuri sana. Angalia kama hii ya Roman Polanski ya PIANIST.

    Na kuhusu ESCAPE, nafikiri pia zipo nzuri sana ambazo waweza kuziangalia na ukazipenda.
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni magamba hao, ila ujumbe umefika. Usiwajali hao ndugu yangu!???!!
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wakalamla u-usula iduguye? Nguvu ya umma inahusu mwenye mabavu kushindwa na mnyonge asie na silaha!

     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni nguvu ya umma ile, labda kama hujui maana ya nguvu ya umma
     
  9. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ile ilikuwa nguvu ya kijiko haikuwa nguvu ya uma.
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Haviendani mbona!!
    Escape from Sobibor although kulikua na some movments but iliishia kwa wale waliokua wakinyanyaswa na kuonewa kukimbia/kutoroka.
    Je unamaanisha na sisi tukimbie tuiache nchi yetu kwa hawa madhalimu???
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    duh hii ni pumba
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mixer tope
     
  13. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ile film huwezi kuiita nguvu ya umma. Labda useme "nguvu ya wafungwa" maana walijipanga gerezani (kwenye kambi la mateso) na kuwavaa maadui na kukimbia (kujipa uhuru) toka kambi la mateso. Nguvu ya umma ni zaidi ya hiyo. Ngvu ya umma ni ya wananchi wanyonge walio katika makazi yao ya kawaida lakini kutokana na kuonewa na kunyanyaswa wanaamua kuleta mapinduzi kwa nguvu kwa kumtosa mkandamizaji. Kwa hiyo nguvu ya umma ni ya jamii nzima na wala si kikundi fulani cha watu, kv. wafungwa, wanafunzi, nk. Katika nguvu ya umma yanaingia makundi yote na kuwa nguvu moja, yaani ya umma.
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kwanza wayahudi wenyewe walikuwa doro, mpaka walipokuja kupewa maujanja na mrusi!
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,006
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Nadhani utakuwa umetizama Sabibo iliyotafsiliwa na Lufufu kwa Kiswahili mule hakuna Nguvu ya Uma Mkuu.... Nadhani Uma Huuelewi maana Yake
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,006
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Wewe ndio Kabisa Uma kwanza inatakiwa wawe ni raia wa Nchi hiyo!

    Sasa Waisrael na Wajerumani uma upi na Pindi hicho Israel ilikuwa inakaliwa na waarab waliotokea pande zote za arabun Historia ndio inavyosema baadae wakajikusanya na kujiita palestine ikiongozwa na Arafat.
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nimeiƶna zamani sana,mie wala siikumbuki. Nalog off
     
  18. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu,hawaja itazama filam hiyo haina UHUSIANO HATA KIDOGO na nguvu ya umma.Nawashauri wakaitafute na waitazame kwa makini.
     
  19. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Nimesha itazama,nakushauri nawewe ukaitafute uitazame. Kiukweli haina UHUSIANO WOWOTE NA NGUVU YA UMMA! labda nguvu ya WAFUNGWA.
     
  20. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu,hawaja itazama filam hiyo haina UHUSIANO HATA KIDOGO na nguvu ya umma.Nawashauri wakaitafute na waitazame kwa makini.
     
Loading...