Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshawahi au ungependa kuonja ya dizaini gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, May 21, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Katika pita pita zangu hapa duniani nimebahatika kutoka na mademu wa kila aina. Nimeshatoka na wazungu, wanugu, wajapani, wamexico, of kozi wabongo, na wengineio.

    Je wewe ungependa kuonja zipi ambazo bado hujaonja bado ila unatamani sana siku moja uipate?

    Mimi nataka sana kumega demu wa Kisamoa na Wakibrazil....
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    duh!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Binti kulikoni tena?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mcheki boflo lazma ana jibu zuri mazee
     
  5. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Mie ningependa kupata binti wa kikenya..jaluo hivi...

    alafu mwanamkwa mwafrika yupo wapi?
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    mkuu wewe mwenye international xperience ya hizo bidhaa nadhani ndio unatakiwa utushauri "kwa uzoefu ulionao"...tuonje zipi TAMU maana naona ushamaliza wote except eskimoz tuu...mabara yoote ushagonga labda hilo la antactica...nadhani bara hili halina wakaazi au sio?
     
  7. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Mie ningependa kupata binti wa kikenya..jaluo hivi...

    alafu mwananamke wa mwafrika yupo wapi?nimemkosa siku nyingi..
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Dream yangu ilikuwa ni kupata mtoto wa ki nilotic(jamii za kitusi, kisomali) kwa saa ndo wife wa dizaini hiyoooo mazee halafu she ia a truly african woman yaani we acha tuu na enjoy
     
  9. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    kuna kitu inaitwa JIGJIG...hii inapatikana kwa vibint vya ki-thailand...navyoskia mashine ipo kama alama ya kutoa "-" achana na hizi za kwetu huku kama alama ya moja "I" soo kila unavyomtanua miguu uingie vizuri kunako pachupachu kitu inazidi kuwa tight hence friction and lastly UTAMU WA AJABUUUUU....i wish nakatafuna ka-thai kamoja kiu yangu ya ngono "zembe" inawezakuwa imetulia tuliii
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    aisee mie nataka kula mmakonde maraba aliyeenda unyago ukafundishika, nasikia wanapepeta viuno kama pangaboi
     
  11. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hizo zagazaga nimeshatafuna sana, hazinipi mzuka....wanyamwezi ni moto mkali
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    May 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    So far mtamu kuliko wote ni demu wa kibongo (Mzaramo)....anaitwa Fatuma....huyu nilimpatiaga Yombo Vituka. Tuacheni utani uswahilini kuna mademu wakali bana....nilikatikiwa hadi nikapoteza akili. Kilichobaki ni kumbukumbu tu.
     
  13. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo demu kicheche sana..ulimpataje?
     
  14. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uko sahihi, huwezi kujua utamu wa hawa viumbe mpaka uwonje weupe..
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    May 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Nilimtemea sumu tu.....
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Mashine yake ilikuwa bomba sana. Ilikuwa tight...unyevunyevu wake ulikuwa wa wastani. Halikuwa dimbwi wala jangwa. Alikuwa na nyonyo laini zilizoumbika mithili ya embe dodo....aaaah msinifanye nisimulie kila kitu bana...
     
  17. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huwezi kusimulia yote mengine huwa ni siri, mimi nilikumbana na dem mmoja wa kinyamwezi mbona nilikoma, alinipelekesha..yaani huwa anaikatikia sijawahi kuona maishani, utadhani amefungwa motor kiunoni jinsi anavyozungusha kwa mpangilio maalum!! ki science inaitwa constant rotation
     
  18. Celebrity

    Celebrity Member

    #18
    May 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimedindisha gafra wakuu sijui bosi akiniitaji nitasimamaje
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Du hapa utata ...weekend njema Nyani Ngabu
     
  20. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duuh.....ibanie kwenye mkanda usije ukaadhirika
     
Loading...