Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshatembea na wanaume/wanawake wangapi mwaka huu 2010?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Supervisor, Dec 29, 2010.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hesabu kuanzia january 2010 mpaka december 2010 umetembea na viburudisho vingapi? na viburudisho nao je? Wametembea na (Me)....note kutembea mean doing s.x

    Ni hayo 2..
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa siku mara 3 kwa wanaume watatu kla game na mchezaji wak
    so kwa mwaka itakuwa wangap?
    pga hesabu.nawasilisha
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    viburudisho 363!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh jaman we mbona mvivu ivo?
     
  5. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwanini wasema mie mvivu??
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vitu vingine bwana......sasa Unataka ujue ili iweje???
     
  7. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Anachangamsha baraza, maana watu wamechanganyikiwa kutokana na HUKUMU ya MH. Chenge aka Mzee wa vijisenti!!
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi nina ngozi kama sita hivi na kila moja kwa mwaka mzima nazigonga angalau mara 20 so piga mahesabu nimecheza game ngapi!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi kazidi kunichanganya tu!!!:redfaces:
     
  10. bigcell

    bigcell Senior Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    4 Kutwa mara 3 kwa siku 365.5, yani changanya na wa pale kona bar hakuna aliyerudiwa na wife kichapo ni palex2,na hapo kondom bora nawahakikishia ni dume haijawahi pasuka hata siku 1.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    idadi finyu.
     
  12. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii thred kama inahusu watu maalum kwa kazi maalum tena katika sehem maalum.
    Kama unae mke wako au mume wako hili litakuepo kweli?
     
Loading...