Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshapata Chanjo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NgomaNzito, Nov 30, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umeipata hii kali ya huko Mbeya Wazee huko wanajichukulia visichana vidogo vya primary na vimepewa jina ati wanadai kupata chanjo ni kuvimega visichana vidogo.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,722
    Trophy Points: 280
    Laana tupu!!
     
  3. M

    Matumaini Member

    #3
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tafakari nzuri kwa kujiandaa na "SIKU YA UKIMWI DUNIANI"....Yaani pamoja na matangazo yote,mahubiri yote na ma-NGO yote bado hao wazee wa Mbeya wanatafuta 'chanjo' kwa watoto wadogo...long way to go against HIV/AIDS
     
Loading...