Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshaombwa soda airport?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Umslpogaaz, Jul 16, 2012.

  1. Umslpogaaz

    Umslpogaaz Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya soda airport!

    Soda airport.jpg
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sasa wakale wapi? we kama unayo unawapa tu .. sasa unakuta mibongo mingine inaenda kukwea pipa na chenji za taksii, tumia pesa ikuzoee.
     
  3. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi askari airport ya egypt aliniomba dola 10 iliyokuwa nimeiweka katika makolokolo yale yanayopita kwenye mashine wakati wa ukaguzi....wafanyakazi wa airport ufikiri kila msafiri anazo!!!
     
  4. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ..subiri ule wa Dhaifu bwagamoyo uishe uone watakuwa wanaomba nini ??:eek2:
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kinshasa Airport hawaombi; wanadai. Kwenye sehemu ya ukaguzi niliulizwa: "uko tayari kulipa upite bila kukaguliwa au tumwage vitu vywko vyote kwa ukaguzi?"
     
  6. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tena nasikia airport ya Cairo ni balaa. Kama safari yako inaanzia pale usipotoa bakishishi begi lako wanabaki nalo pale.
     
  7. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hilo la kubaki na begi sifahamu aisee ila jamaa wana njaa hao.....
     
  8. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii kali duh......
     
  9. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndo tunakoelekea hata sisi, believe me. Kipe chama cha Mabwepande miaka 10 mingine baada ya JK utaona!
     
  10. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sina utaalamu wakusoma picha ila kwa upeo wangu, Njaa ni hali ya ajabu sana inaweza kukuvua utu wako. Hebu mwangalie huyo afisa uhamiaji! Duh.
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Hawa sea urchins wanapangusa hata ile shilingi 2,000 or so inayobaki katika kulipia kodi ya airport kama hujaja na chenji kamili na umetoa 20,000. Halafu hawana hata noma wanafanya hivyo baada ya kukuharass sana tu.
     
  12. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamaa wana njaa kwelikweli, kuna jamaa mmoja alifika pale wakaanza kumuomba dollars sasa akawa ana dola kubwa kubwa alitaka awape kidogo kwahiyo akaacha kuwapa wakamwambia "ok". Aliposhuka Dar begi lake halikuwepo. Na kabla ya hapo alishataarifiwa na wenzake wazoefu wa kwenda huko kuwa ahakikishe anawapa yeye akadhani ni utani.
     
  13. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh....Aminia...basi si bora wa bongo wao wanaomba soda tu....!!!
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huwa nawakaushia nakujifanya sifahamu....eboh
     
  15. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hy wakiingia wapinzani, wafanyakazi wote wa Airport wanaondolewa?
     
  16. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jifunzeni kutoa hata kidogo ili muongezewe.

    Heheheh
     
  17. S

    Shansila Senior Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wakulima humu jf wanadhani kila wanayemwona airport ni afisa uhamiaji.
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ndo mana pafyume na lotion zetu wanang'ang'aniaga!!
     
  19. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ngoja nisubiri Pdiddy aje kujibu tuhuma humu
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Amen...!
     
Loading...