Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshakutana na watu aina hii?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SHIEKA, Jan 15, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Je wanaJF, umewahi kukutana na watu wenye wivu mkubwa wa kitu ulichonacho?Watu hawa hutumia saikolojia ya kuponda hicho kitu chako ili ujisikie vibaya na kuchukia kumbe wanaonyesha mauwivu yao tu.
    Kama umenunua gari watasema:
    'Unaringia sana hilo gari eh? Unaringia kaburi? Nyumba hata hujapaka rangi eti wanunua gari.'
    Ukijenga nyumba utawasikia:

    'Hio nayo ni nyumba? Nyumba ziko Masaki, sio hicho kibanda chako cha kuku!'
    Uwe na binti mwadilifu na anayemudu vizuri masomo yake, maneno yataenda hivi:
    'Hana lolote huyo. gesti ndo nyumbani kwake.Si ajabu ana ngoma hapo alipo.
    Ukiwa na mke mwenye bidii na mchapakazi utasikia yafuatayo:
    'Mwanamke anaringa kama nini sijui, tena mnafiki sana. Tena kamkalia mumewe ile mbaya!
    Nk nk
    Umeshawasikia au kukutana na watu wa aina hii?
     
  2. b

    beyond heaven Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poor thinking capacity..
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,709
    Trophy Points: 280
    offcourse wapo kibao makenge hawa
     
  4. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukifukuzia demu mkali utasikia "aah! Huyo nilishampitia
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio kwenu tu hata kwetu wapo
     
  6. T

    TUMY JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na watu wa aina hiyo kwa sasa ndio wengi:lol::lol::lol:
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ia nawewe hupaswi kuishi kwa kuwafuata hao...achana nao na komaa kivyako
     
  8. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukipika maharage watasema umefulia,ukipika nyama watasema unajifanya una hela...
     
  9. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wakiona biashara zako zinaenda vizuri nawe pia unapendeza hawaachi kusema wewe mwizi.
     
  10. triza

    triza Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au wewe ni freemason, yani wanaboa kwa kweli
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Au umeua ndugu zako.
     
  12. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huu ni ushenzi. Ukiwa unafuatwa na boyfriend mtanashati na mtulivu anayejiheshimu .. utasikia huyu mademu wake kibao wameshakufa kwa ngoma. Jamani acheni!
     
Loading...