Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umesha wai Safiri namna hii kwenye Ndege?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 17, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hamna kitu mzee
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huko inaonekana ni Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo zinakoanguka ndege kila wiki.
     
  4. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kama so Kongo Ni nigeria
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaa itakuwa ni kule kwa bakongo na hii ni kutok bukavu mpaka mbuyi mayi
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Hii itakuwa ndege ya bukoba, lazma!lol
     
  7. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hiii ni kongo kabisa yaani utadhani sio ndege
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni atcl.
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hili dege la jashi asee, watakuwa wana-evacuate watu!!
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii itakuwa kongo. Inanikumbusha ile ajali ya ndege ya mwaka jana au juzi iliyosababishwa na mamba aliyekuwa akisafirishwa kwenye ndege usafiri wa watu. Mamba sijui alitokajs kwenye kasha lake akajichanganya na wasafiri ikawapatashika mpaka ndege ikaanguka. Loh!
     
  11. B

    Borro Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mzee ''mbuzi mzee'' pasipo shaka ni moja ya ndege zinazofanya safari zake DRC, mitaa ya Entebbe-Bunia-Beni, Bunia-Goma-Kisangani, Bukavu-kisangani-Kinshasa. kwa kifupi usafiri wa anga DRC ni hatari zaidi ya unavyoweza kufikiria. kwanza karibu ndege zote zinazofanya safari ndani ya DRC zimechoka hujapata kuona na zinapakia mzigo hakuna kipimo, korido yote huwa imejaa mizigo na mabegi na kama inavyoonekana hapo kwenye picha yako mabegi yanakua juu ya seats, yaan kwa kifupi mzee ni mawazo mno usafiri wa ndege DRC, lakin hakuna jinsi inabidi upande tu hizo ndege zao, maana hakuna barabara DRC kabisa Congo, na kama ni umasikini wa watu DRC imevuka viwango zaidi ya kawaida.
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii kali.
     
  13. cement

    cement JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ahahaaaaaaaa mwaka juzi abiria alipanda na mamba kwenye begi,alipochana begi akatoka ilikuwa kasheshe na bonge la ajali!!!!!!!!
     
  14. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wengi wape,i think it is DRC
     
  15. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huku kwetu Congo mbona tunasafiri na mbuzi, kuku ,bata n.k kwenye hizi antonovu zetu.

    Halafu wamechomea mabomba kwa juu ya kushika kwa abiria wanaosimama.

    Huku kwetu usafiri wa ndege ni kama daladala.
     
Loading...