Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umesha wahi kukumbwa na hali kama hii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babylon, Apr 28, 2010.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  2. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    OMG ... I hate that dog...
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MKUU BABYLON,HII PICHA SIO YA KUTENGENEZA?HALAFU KAMA NI KWELI HUYO KUKU HUKU ANATAKA HUKU HATAKI.HAO WOTE PEPO AMEWAINGIA SIO WAO HAO.UKIFUGA MBWA DUME FUGA NA LA KIKE.vinginevyo hata wanao wapo hatarini.

     
Loading...