Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umesafiri lini mara ya mwisho na wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, Oct 30, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya mwisho ulisafiri wapi na lini na safari yako ina kumbukumbu gani ya kusisimua au kuhuzunisha au ni funzo gani umepata katika safari hiyo. manake safari ni hatua na ina mambo mengi.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Asante kwa thread safari yangu ya mwisho ilikuwa mwaka 2009 sijasafiri tena,ila nilisafiri nikiwa na ugonjwa wa malaria,usijaribu. Nalog off
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Leo nipo safarin,natoka kinondon naelekea tegeta kibaoni,kwakweli safar yangu inakabiliwa na jam,na daladala haina radio
     
  4. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hahahah hahaha pole
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safari njema.Je mmesha shuka kuchimba dawa.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dereva ameshuka kenda kuchukua dawa pharmacy,dah
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Safari yangu ya mwisho ilikuwa 07/10/2011 nilitoka dar kwenda Moshi kwenye msiba wa shemeji yangu.
     
  8. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh pole sana Mzee.kila nafsi itaonja mauti.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Maisha ni safari, ishi utakavyo
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    asante sana ndg.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    ufanye utakacho kwakuwa unaufata moyo.
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Safari yangu ya mwisho ilikua 28sep 11 kutoka Zanzibar kwenda komoro ndege ilichelewa kuondoka tulikaa airport masaa6 nilichukia make up yote nilifuta....
     
  13. talentboy

    talentboy JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,086
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Dah!hii thread imenisisimua kweli,mara yang ya mwisho kusafr ilikuwa ni siku ya ijumaa tareh 14 mwez 10 mwaka huu toka zenji kuelekea masomoni dodoma(udom),kwa kweli safar ilkuwa na changamoto nying sana,kwanza nililazmika kuunganisha safar yani toka znz had dar na toka dar to dom na hii ni kutokn na hali ya usafiri kuwa ngumu kwa kipndi hicho coz wanafunzi weng ndo walikuwa wanafungua vyuo hususan siye 1st year,hivyo ilinilazm nichukue costa km usafiri pekee ulokuwepo tn kwa bei ngumu sana,pili wakati tukiwa morogoro mara gari ikapata pancha hivyo iltulazm tuchukue muda kdg kwa ajili ya matengenezo,bada ya matengenezo yaliyochukuwa takribani masaa mawili na kitu hv,safar ikaanza ila hatukufika mbali mara gari ikashkwa na askar kwa kosa la kutumia route ambayo c yake na hapo tulitumia takriban saa moja.sasa kilchonipa tabu ktk safar hiyo ni kwamb ckuwa na jamaa yeyte pale dodoma na wazoefu walinipasha kuwa dodoma tunaweza kuingia saa 4 au saa 5 usiku hapo ndipo kichwa kikaanza kuniuma na kweli tulifka time ambazo niliambiwa,duh nilichokaa!lakn kuna jamaa mmoja ambaye ni mwanafunz wa chuo cha mipango alijitolea kunihifadhi mpak siku ambayo nilifanikiwa kujisajili na kupatiwa rum pale chuon,kwa kweli mungu ampe kila la kheri yule kijana.Nilchojifunza ktk safar hii ni kwamba kuna watu wanaimani sana na pia kuamini kwamba binadamu wote ni ndugu lkn pia ucmdharau usiemjua maana huwezi jua...........!!
     
  14. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenisisimua sana talentboy nakutakia mafanikio katika masomo yako
     
  15. chengachenga

    chengachenga Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it was just recently about a three weeks ago. tunatoka dar to moro. duh kukaribia moro katika kale kapori ilikuwa kama saa 12 na nusu hivi jioni. mvua kali sana. ukungu umetanda hadi taa za full hazifanyi kazi kabisa. hapo ndipo tukaanza kutembea kwa 5kmph. kwa kubahatishia njia. no fog light. mbele hatuoni kabisa. aacha tuanze kusukumiziana gari endesa wewe endesha wewe. mvua haikatiki na ukungu haupungui. yaaani tulitembea zaidi ya masaa matatu kuanzia kipori hicho hadi moro. dah it was a life experience.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau ndo narud frm tegeta kibaoni,folen inazngua,mk0jo unanitesa,pemben kuna bi mdada hapa!ndo narudi kinondon
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkaandamane sasa
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    daaah nimecheka sana leo
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    dah! ndo narudi kutoka tabata.sasa hivi naangalia taarifa ya habari,asante kwa thread nzuri.ngoja nipomue...uhuuuuuh..!!
     
Loading...