Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeona nini katika hii picha toa jibu

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 3, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh!! Yaani kwa kadiri unavyoangalia picha hizi ndivyo muda unavyozidi kwenda.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    baada ya hapo mbona mie sizielewi ??? 1,2 ,3 ............10 Q and
     
  4. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ebwana ni tarehe ya leo saa ina majira kamili na seconds zinatics, haya ndo maajabu ya software men, natamani niisave vipi sijui
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    add kwenye favourites
     
  6. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii lazima uwe na mazoezi, au jamaa unataka kusema kuna maana nyingine zaidi ya hii intepretation
     
  7. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naona mimi hizi picha zinaonyesha muda kwa mfano kwa sasa ni saa 03:04 plus seconds kadhaa
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    thanks mie nilikuwa mbali kisaikolojia teh teh teh
     
  9. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bibie nlishakupa jibu juu kabisa nalo hukuelewa pia jamani? waniangushaa weeewe na kisura chako kizuri, nadhani upo kama avatar hiyo
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    kwa kadiri unavyoangalia picha hizi ndivyo muda unavyozidi kwenda Huyu aliyesema haya maneno namuunga mkono kama anao mkono namuongeza wa mkono wa pili nina maana ya hizo picha kwa kadiri unavyoangalia hizo picha na muda wako unazidi kupotea (Time is Money) Usipoteze muda kuangalia vitu vya upuuzi poteza muda wako kwa mambo ya maana asanteni sana ndugu wana JF
     
  11. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ................nimeona kalenda, na saa ambazo ni digital
     
  12. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You get to admire tech at the same time enjoy the artwork, keep it up!
     
Loading...