Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umenitoka Moyoni..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumu, May 26, 2012.

  1. S

    Sumu JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Umenitoka Moyoni kwa kusema kweli!
    nilikupenda sana kuliko mtu yeyote hapa Duniani lakini matendo yako..
    yamenichosha sana unipigii simu mpaka uwenashida,uniambii unanipenda mpaka nikiwa natakakukupa Fedha
    kila siku unashida na kuumwa hakuishi kweli unanipenda au unapenda Pesa zangu....
    Mimi nilikupenda sana lakini nimeona bora niache kiende kuliko kuking'ang'ania kikaendelea kuniumiza kwakheri Mpenzi Wangu....
     
  2. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Daah pole!!
     
  3. S

    Sumu JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Asante!
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    njo kwangu sinaga izo, ckuomb ela na ai lavu yu kila cku.
     
  5. S

    Sumu JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Kweli!..,maisha ya Sahvyi watu kama ninyi katika 10 ni 2 tu.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kitu pesa bana! Dah
     
  7. S

    Sumu JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Pesa inatutesa sana wenye mapenz ya kweli@Angel.
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pesa yenyewe rahisi kuipata ukijituma. Unashindwa kuishi na mtu anayekupenda kutwa kuendekeza shida. Dah! pole sana, vizuri ameonyesha hiyo tabia kabla ya kuuvaa mkenge.
     
  9. S

    Sumu JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Asante!Pesa si tatizo lakini kwa mtu unayetaka kuwanaye maisha yako yote hutaweza ni bora uache kiende kitakuumiza baadae...,pesa ya sasa hataujitumaje ni ngumu kuipata.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    RIP omba omba.
    Ila ningekuwa mwanaume nikiombwa hela ningesepa. Mna kazi!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    natafuta mtu wa kumpa hela, niombeni basi.
     
  12. S

    Sumu JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Si ndogo@King'asti wangu.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Wifi usituharibie wenye shida zetu tafadhali!
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkabidhi mastercard kabisa ili akipata shida akavute mwenyewe bila kukuombaomba kila wakati.. hakikisha account iko loaded full time, though
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    unatumika...shtuka...
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kwanini siku hizi kila mkasa wa mapenzi unahusiana na simu?
     
  17. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Stil i wonder...ivi kuna binti yeyote in town utamwambia mapenzi bla pesa akakuelewa...?
     
  18. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kupendana kunaendana na kusaidiana. sasa kama ana shida unataka azipeleke wapi? Akiwapelekea wengine wamtatulie utalalmika kwa nini shida zake hakwambii!! Sasa amekuletea, wewe tatua! Kama huna uwezo useme tu umechemsha ili aende kwa wengine wamsaidie.

    Kusaidiana katika mapenzi ndo mpango mzima!!! Kula na kuliwa!!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hii ndio changamoto, anayekupenda humpendi unayempenda hakupendi!

    Wengine wanaomba kupigiwa Simu, wengine wanaona wanasumbuliwa na misimu isiyoisha!

    Pole kwa wote wenye situation kama yako!
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    kwani ni lazima huwe nae?
     
Loading...