Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umenifanyia hivyo mume wako!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Mar 17, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mbwembwe zote umekuja ukifurahia umepata kazi serikalini,Taasisi za benk,Mashirikaya kimataifa Kwenye makampuni ya uwakili kumbe yote umenisaliti mkewangu umehonga kitu nilichokitolea mahali?????!!!Hapana inauma sana nimepoteza imani nawewe!!!Kumbe mbwembwe mume nimenunua gari yawezekana kibosile ndo kanunua??!!Nimekumbuka wimbo wa feruzi
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mahudhui yeye ni copy n pst kutoka magazeti ya leo mimi naonyesha kilio kwa wake zetu!
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Liumba ndo kamnunulia, umesahau zile rav4 kibao alizonunuliaga wasichana waliosoma uhasibu, na wengi wao hadi sasaivi wameshaziuza zile rav4 wanunue vyakula na lishe kwaajili ya VVU Ukimwi....majuto ni mjukuu, unaletewa ukimwi hivihivi na kibosile kupitia kwa wife wako anayeomba kazi na kukubali rushwa ya ngono..
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    No difference its just da same issue
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Its you to choose whereyou want to read there is three thread two is same source,and one is mostly likely the same!!Difine your desire mkuu!
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wao wanajiuza wataacha kugongwa? Tuambie mke wako mlianza anza vipi mahusiano yenu> kama ulianza kugonga kabla ya ndoa ujue kabla yako watu walikuwa wanamgonga.Ukirudi home muangalie mke wako nguo alizonunua/ulizomnunulia kama hazishawishi yeye kugongwa na midume mingine.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu teh teh :A S-frusty2:
     
  9. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    copy and paste nacho ni kipaji maana kaedit angalau ningekuwa mimi ningeharibu kabisa
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    KK, haki ya nani umeni bip, sio kila kizuri cha faa kushangiliwa!
     
  11. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna field na field ambazo kweli hutokea hivyo na pia mahala napo unapoomba hiyo kazi.
    Bado naaply yashanikuta mengi tu na ndicho kinanikosesha kazi mpaka sasa
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kibweka mimi nimbantu naiga lugha za watu hivyo kushangaa mara moja,kwa mbantu mwenziyo ika asante nimejifunza kutoka kwako ningeomba uninyoshee hiyo lugha hapo kwenye nyekundu!!
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nafirahi kwa kuwa muwazi mimi nimefarijika ila kama bado unatafuta kazi weka prfsnl yako hapa hope mungu atakujalia.
     
  14. G

    Gathii Senior Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana kaka hakuna jipya kwako,point ni ileile kupata kazi kwa ngono...ungechangia tu thread ya jamaa kulikuwa hakuna sababu ya kuanzisha hii yako ambayo generally it is the same thread.
     
  15. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usije thubutu hata siku moja Muombe Mungu atakupa tu



     
Loading...