Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

''umenifanya niwachukie wanaume wote ulimwenguni''

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Apr 14, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wadau!ebana kuna mmanzi mmoja aliwahi kuwa galfrd wangu wa enzi hizo,bt ilitokea tukatofautiana then kila mtu akaenda njia yake ila ye bado alikua ni kama ananilalamikia mie kuwa ndo chanzo cha yote,asa tukachuniana kwa muda kidogo ila leo nkashikwa na kiherehere cha kumtafuta,2kasalimiana fresh then nkamtania kwamba shemeji yangu hajambo?eti ye akanijbu kwa niliyomfanyia yalimfanya awachukie wanaume wote ulimwenguni.sasa najiuliza hvi inawezekana kosa la mtu mmoja limfanye mtu awachukie watu wa jinsia flani kias hiki jaman au ananizuga tu?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    I'm ray charles to the bull ish.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje wahanga wa mapendo watasema. mi nikisema mtaniona mwongo.
     
  4. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    that is very very possible and it is mostly a big deal for a biginer....initially mtu unapo kuwa kwenye jambo ambolo nigeni ukategemea positive ikaja negative huwa ni ngumu kubadilisha mtazamo ktk suala huska....so be true not to hurt any one else
     
  5. J

    Jhung tiao Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aah wapi ukisikia dem anakuambia hivo basi jua anachakachuliwa kichizi so anakuzuga,kunatafita imeonyesha kua demu akumizwa huwa revenge anayo fanya ni yakufa mtu coz atawapanga men kichizi huwa anakua katika temporary insane anapotendwa so ndo huwa anafanya makamuzi na yeye..
     
  6. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana; Hasty Generalization - (psychology): transfer of a response learned to one stimulus to a similar stimulus.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Inawezekana senetor
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni zugarin.....
     
  9. m

    muhanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndio maana mie huwa sibebi mayai yote kwenye kapu moja, haya yakidondoka yakavunjika angalau nabaki na kikapu kingine! we utawekezaje mwili roho na nafsi kwa mtu mmoja? lazima uwe na kidumu ili ndoo ikimwagika kidumu kinaokoa jahazi, hii ni kwa waliokomaa kiakili tu !
     
  10. J

    Jhung tiao Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wewe umeonae?
     
  11. m

    muhanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    duh nimeipenda sana hii picture![​IMG]
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    inawezekana kabisa. kama hujatendwa huwez jua bana, ngoja siku yakukute
     
  13. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Rafiki yangu achana na mawazo ya watu ebu mrudiane na mola atawasaidia mwisho mtaoana. Shirikisha watu wanaowazidi umri ili wawasuluishe.
     
  14. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Natoa TAMKO : isiwaumize wenzako
     
  15. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nachofahamu ni kwamba huwezi wachukia wanawake/ume kwa sababu mmoja alikutenda ila unakuwa huwaamini, na hujiamini yaani next relationship huwezi ingia mzima mzima afu inakuwa kama ipo haipo hivi yaani unahisi anytime itaisha, ni kwamba huwaamini-huwachukii, kwa nature ya kibinadamu huwezi kuwachukia watu wote...kuna attractive force kati ya mwanaume na mwanamke so ni vigumu kuchukiana....nawasilisha!!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Veeeeeeeriiiiiiiii posipo!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mimi naamini Moyo "safi" unaomjua Mungu na Ukajaaliwa kupenda... Hata ukivunjwa na kua kama vipisi vya kioo kilichovunjwa huweza mend.... Na kupenda tena; Mda gani itachukua? Wa namna gani atependa? Inategemea na mtu na circumstances.... Mtu wa kuchukia moja kwa moja namna hio ni lazima ana tatizo. Hivo inawezekana; ila naweza sema ni bahati kwa yule ambae alijing'amua kwa huyo.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    senetor kwa mazali
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tatizo ana mazali ya kimentaliless

     
  20. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuchukia kundi zima la watu kisa mtu mmoja wa kundi hilo kakutenda ni ufinyu wa akili na upeo mdogo wa kufikiri.
     
Loading...