Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umemwaga magoli mangapi kuelekea 2011??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Haya wapendwa namalizia na hme work hiyo mpaka jan 4 nipate jibu
    je inajaza ndo??nisiwape majibu
    HAPPY NEW YR
     
  2. p

    pierre JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijawahi
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ni ngumu kukumbuka
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ujinga!Ukishajua inakusaidia nini!!?
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pdiddy! Mi sikumbuki vizuri ila Hebu fanya hesabu hii
    3x1x4 + 6x1x2 + 1x1x1 = Total
    Total x 4 = 4(total)
    4(tatal) 52 = Idadi ya magoli ya kichwa
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maswali mengine ni rahisi sana, lakini kuyajibu ni magumu!
    Mkuu magoli yanahesabika tu na hayawezi kujaza ndoo.
     
  7. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado mwaka haujaisha subiri 2malizie 2kupe idadi kamili coz bado ya kufungia mwaka!!!

     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    mmh mbona wengine tuko likizo mpaka mwakani haya usisahau kutupa hesabu zetu
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    YA NJE AU YA NDANI???:A S-alert1:
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    aaaaahhhhhhhh mmmmh itategemea unaanza na RICHMOND-DOWANS or VVS
    ni jumla ya nje na ndanii mpwa...na wewe ni mpenzi wa ndani..maana nina rafiki yangu huwa
    anamwagaga la kwanza nje alafu yanayofatia ndani ati aabaada ya la kwanza kunakuwa na mvua
    rasharasha yale mambo yetu kuhistamili ngumu ..lohh dunia
     
Loading...