Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umemuoa/Kakuoa kwa kuwa unampenda?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Feb 24, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa wale waliooa au hata wale ambao wanatarajia kuoa au kuolewa karibuni hebu nijuzeni kama huyo mwenzi wako umemuoa/kakuoa kwa kuwa mnapendana au ni kwa kuwa amekuonea huruma tu kwani akikuacha anaona utahangaika sana.

    Hii ni hali halisi ambayo imemtokea rafiki yangu ambaye amefunga ndoa hivi karibuni kwa kinywa chake anakiri kuwa amemuoa huyo aliyemuoa kwa kuwa tu anamwonea huruma tu kwani walishakuwa katika uhusiano kwa takribani miaka saba lakini moyoni mwake anaona kuwa hana mapenzi nae.
     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kupenda maana yake ni nini? Au unajaza tu kurasa hapa JF!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Will be back
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    watu wamevunja uhusiano wa miaka kumi, sembuse saba? huyo rafiki yenu hasemi ukweli, ukweli anao mwenyewe
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Amefanya kosa kubwa sana maishani mwake. Atakaa akijutia uamuzi wake huo mpaka kaburini. ina maana miaka saba yote kakaa tu na mtu ambae hampendi? ye aseme amepata mwingine kulekule tunarudi mambo ya kuoneana huruma, unamwonea huruma umezaliwa nae huyo binadamu??
     
  6. V

    Vumbi Senior Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani huyo rafiki yako siyo mkweli. Huwezi kuishi na msichana kama mpenzi wako kwa miaka 7 halafu unasema humpendi, kama moyo wako haumpendi msichana ni vigumu sana kukaa nae muda wote huo especialy mvulana. Huyo rafiki yako haja komaa ki-utashi na bado hajajua maana ya ndoa, ndio maana amesha-oa halafu anasema hampendi msichana. Lazima atumbue kuwa hakuna mwana mke au mwana ume mwenye miujiza ndani ya ndoa, kitu kikubwa ndani ya ndoa ni kumpata mwenza mnaelewana ki-mtazomo hizi taama za kujamiiyani ni kitu kidogo sana ndani ya ndoa kwa upana wake. Mwambie rafiki yako aache mtazamo hasi ya kuwa amemuoa huyo binti kwa ku-msaidia bali ajue ni mke aliye mchagua mweyewe na angalie ni jinsi gani ya kushirikiana na mkewe kujenga maisha yao yanayo wakabili.
     
  7. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Ndoa nyingi ziko kwa mtindo huu. Hizi kitchen party zinawadanganya watu wengi. Wengi wanajiingiza kwenye ndoa ambazo ni ndoana kwa kweli. Ukisikia fulani kaoa/kaolewa na wewe unataka mtalia!! hahhaha ndoa za bongo bana kama movie vile
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huruma ya nini bana pata kitu roho inapenda ndio wale maharusi ukiwaona mbele wamenunaaa mpaka wageni waalikwa mnaulizana kulikoni
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nitaoa kama atakuwa ananijali na kuniheshimu.
    Huruma itakuwepo ili nisimuumize.
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tumeoana sababu tunapendana sanasana hakuna jingine mengine ni majaliwa ya mwenyezi mungu,
     
Loading...