Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umemlinda mumeo kivipi???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 10, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kuna wamama wengi tumekuwa kimya sana na wengi wamekuwa kimya sababu
    awataki kujua jukumu lao...baibo inasema wanawake watawalinda mumewe

    wewe kama mke umemlindaje mumeo??ujawahi kukesha hata kumuombea mungu amuepushe
    na zile small houses....anyway nisikupe desa msikate tamaa jitahdi kumuombea mumeo maombi
    ni nguvu kubwa katika maisha yenu ya kila siku

    mungu awabariki
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Pdidy kumbe wewe ni mwanamke? mi kila siku najua ni mwanaume...
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Maajabu hayana mwisho,ukidhani unajua jinsia za watu JF utashangaa sana....mi Pdidy nilijua mwanaume tena mtu mzima....:washing:

    Anyway, tutawaombea na wao wajitahidi basi ku-control viungo vyao vya uzazi jamani....Lol
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye blue inahusika kabisa....
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Change begins with them...control yourself then God will do his part!
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Unajua nilitaka kunukuu ile post ya kwanza nikuulize kwa nini wanawake wawaombee waume zao? wenyewe hawajui kuomba? lol
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Hata ukikesha kwa kuomba na kuomba hawabadiliki hawa
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Viungo vyao vile vikishtuka hawakumbuki muumba wao wala baraka walizoacha nyumbani!
     
  9. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi hapa wanawake tu au..?
     
  10. T

    TUMY JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nisieleweke vibaya kila napaegemea upande wa kuwatetea mabinti lengo ni kuwa na gender balance katika mambo yetu, suala hili si la wanawake pekee kuwaombea waume zao hata wewe mwanaume vivyo hivyo unapaswa kumuobea na kumlinda mkeo, ni jukumu letu sote kuombeana jamani tuwapunguzie mzigo wa majukumu na lawama hawa mabinti jamani.
     
  11. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hivi lile neno linalosema mume ampende mke wake kama Kristo alivyolipenda kanisa lenyewe halitoki kwenye Bible?Hivi kuna
    jukumu zito kama hili?

    Mbona majukumu ya mwanaume aliyopewa kwenye bible hamuyasemi yanasemwa ya mwanamke peke yake au mfumo dume mpaka kwenye mambo ya Mungu??
     
  12. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    @TUMY
    Ubarikiwe sana kwa kuliona hili...
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wanaume waache kutuzingua, kuna mambo wanafanya kwa uzembe kabisa na makusudi juu as if hawajui agizo la muumba!! Hii dhana mkiiendekeza kila kitu kumsema mwanamke tu na kumtupia kila zigo la mumewe.......hakyanani nyie wanaume mtatuozea kabisaaaa manake mnajisahau sana na istoshe kwenye mambo mengi ya ndoa mnajiexclude mnoo!!!
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Umesema kweli sister, kuna wanawake walokuwa wanakesha kuwaombea waume zao na hawakubadilika na small houses wakaziongeza kwa wingi!! Unaweza guess nini ilikuwa hatma ya hizo ndoana! Wanaume mifyagio sio kabisa!
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Punguza munkar ! Hata hivyo tomboka aste-aste !
     
  16. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hata wanaume pia wanahusika!!!! :eyebrows::eyebrows:
    Huoni dunia ya leo imebadilika hata wanaume nao wanaolewa na wanaume wenzao. :smash:
    kwa lugha nyepesi "(mashoga) wanawalinda waume zao kivipi??"

     
  17. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Samahani, mi napita tu!!!Hiki kikao kipo kibeijing zaidi!!
     
  18. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ..mh, eh, samahani, hapa mnauza barafu?
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Punguza munkar ! Hata hivyo tomboka aste-aste !
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wote tuombeane na tujiombee pia,kwan kila jambo la mafanikio linaanza na mtu binafsi,kwa kuwa na utayari na nia ya dhat ya kufikia mafanikio ya kulinda na kuiheshimu ndoa yake.
     
Loading...