Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Ulanga, Oct 13, 2012.

  1. M

    Mwana Ulanga New Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana umeme na daraja la Kilombero vitakamilika lini? kwani wakati wa kampeni tuliletewa mpaka mameneja wa Tanesco na kutudanganya kuwa wataleta umeme, kujenga barabara ya lami na Daraja la Kilombero
     
  2. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Thamani ya kura zenu ni kubwa kuliko hilo daraja na umeme mliodanganywa navyo; elimika na uwaelimishe wenzako kuwa tunahitaji kubadiri mfumo ili kila anaeingia ajue tuma uwezo wa kubadiri uongozi kila tunapoona uwajibikaji hauridhishi.
     
Loading...