Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme ziii mkoa wote wa Mwanza sasa hivi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MwanaCBE, Sep 14, 2011.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Hakuna umeme mkoa wote wa Mwanza hivi navoandika. Tangu wiki jana umeme umekuwa unakatika hovyo pasipo taarifa yeyote. Tanesco twambieni kuna tatizo gaoi Mwanza?? Hii kuku inaitwa Ngeleja ningekuwa na mashine ningesha ipeleka mahala pake pa mapumumziko ya milele faster(si inakujaga 84)... Yani inakera sana hii mijitu.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    wow, this pass through the Mods walls???

    Is there any thransparency here?? or we should get out of this group?
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vumilieni tu labda hadi DEC, 31, 2011
     
  4. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niliwahi sema huko siku za nyuma,kitendo cha JK kumwacha Ngeleja na Malima wizara ya nishati na madini ni kulinda maslahi ya mafisadi woote wa ccm na si vinginevyo. Nadhani mnayaona wenyewe.
     
Loading...