Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme waweza kukatika Ikulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHIMPANZEE, Jul 21, 2011.

  1. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani wapendwa naomba mnisaidie, hivo ni kweli mgao wa umeme uko sawa kwa sawa?
    Mbona nimesikia kwamba haijawahi kutokea umeme ukakatwa Ikulu ya Rais na ya Waziri Mkuu? Kama na wao wangekatiwa umeme kama sisi tunavyofanyiwa kila siku naamini kwamba wangeweza kulishughulikia swala la umeme. Lakini kwasababu hawaoni taabu tunazopata wanashughulika kwa mwendo wa kionyonga.

    Kwanza kwanini wamsimamishe katibu wa wizara wakati yeye anafanya kazi chini yake?
     
  2. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nani kasema umeme ukatike kwa Rais wa nchi! Hata kwa wakuu wa Taasisi umeme haukatiki, sembuse Rais!!!!!
     
  3. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa nini???
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwasababu wao wana magenerata, hata kama umeme ukikata; genereata linawaka kwa kodi ya mwananchi..(
     
Loading...