Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wawa Janga la Maendeleo kwa Wananchi wa Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ufipa-Kinondoni, Sep 22, 2012.

  1. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,024
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Imekuwa kama kawaida, TANESCO wanakata umeme saa 4. asubuhi na kurudi saa 1 au 2 usiku. Hii ni kero hasa ukichukulia jinsi umeme ulivyo muhimu kwa mji kama Arusha.

    Nilisikia majuzi 2 wizara ya nishati wakikanusha kuwepo kwa mgao wa umeme katika mji mbalimbali hapa Tz.

    Je hii ni haki wizara kudanganya umma?
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Huku usa river ndo usiseme umeme tunauona masaa mawili tu, haya masaa 22 hatujui umeme unakuwa wapi
     
  3. Bee hive

    Bee hive Senior Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wahusika tunaomba muweke wazi kwenye vyombo vya habari, kama kuna mgao toeni ratiba tujipange, kuliko kutufanya tuishi maisha ya kuvizia. Inakera sana!
     
Loading...