Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umeme wapatiwa dawa

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Dec 8, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mkurugenzi Mkuu wa Ewura, Haruna Masebo (katikati) akimkabidhi leseni ya uzalishaji wa umeme wa upepo, Mkurugenzi wa kampuni ya Wind EA, Rashid Shamte,wakati wa hafla fupi iliyofanyika jijini Dar es Salaam jana. Kampuni hiyo imepewa leseni ya kuzalisha umeme wa upepo wa 100mw kwa kipindi cha miezi 30. mia

     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hakuna mpya hapo Umeme Bado haujapatia Dawa Umeme wa upepo wa 100mw hautosaidia kitu mbona unacheza wewe Mia
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwani ni Megawatt ngapi zinahitajika kwenye Grid ya Taifa ili tatizo la umeme liishe kimoja?
     
  4. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, labda wajumbe wenzangu wana majibu ya megawats
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    HIzo MW 100 si za kupikia tu hizo, hiyo dawa dawa gani ndogo namna hiyooo ya KICHINA nini hahahahahaha
     
  6. M

    Mzee Madoshi Senior Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Something is better than nothing
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hv Ngeleja kaachiaga ngazi? Hili la umeme sitaki hata kulisikia! Nimepita tu!
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    simbian wameongeza mw 60 tumepumua siku mbili tatu. hizo zikiongezeka si tutasahau kabisa? mia
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    Ngeleja amehakikishiwa na mkweree kuwa aendelee kudunda hakuna noma, hivi sasa yuko Uingereza akula bata na akirudi anakwenda kuchukua Mercedes Benz yake aliyoagiza kwa specification zake pale D.T dobie pugu road!! Nchi hii nzuri kwa mafisadi!!
     
  10. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    There is no cure there bro! How many times have we heard such kind of rosy promises and contracts and they end up like IPTL,Songas,Dowans so I wont be shocked after that period nothing concrete will come out of it.
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Shamba la bibi.
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Here comes again Rostam Aziz. Huyu Shamte si ndo mojawapo wa watu walioinjinia ukwapuaji wa pesa za EPA kupitia Kagoda? Halafu wanasema jamaa hawa wako kwenye mbio za kufanya mazungumzo na TANESCO. Naona Richmond na Dowans zinaendela kurudi kwa njia nyingine. Eeeeeh MUNGU wa mbinguni tuepushe na hawa mafisadi.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,708
    Trophy Points: 280
    watu ni wale wale wezi tu wanapeana mashavu
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    leseni ndiyo umeme hawa watasema mapangaboy yaliku madogo kama walivyosema wenzao kuwa mabomba yalikuwa mado na yenye kutu HUIFAHAMU TZ NINI
     
  15. B

    Bateko Senior Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure aisee mkaa bure si sawa na mtembea bure, walau hako kaumeme kakiongezwa hata sisi waTanganyika tutakuwa hewani, kwani sasa hivi ukijisahau tu kuchaji simu kwa kaumeme ka kubip inakuwa soo
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sasa hapo umeme umepatiwa dawa kivipi?ina maana ndio mara ya kwanza unaona wanakabidhi leseni kwa wazalisha umeme?
    kwa kuwa SERIKALI HAIONI MBALI ITAKUWA IKIHANGAIKA NA VI MIRADI VIDOGO VIDOGO BADALA YA KUFANYA MRADI MMOJA MKUBWA WA KUMALIZA TATIZO,TUMEISHIWA UWEZO
     
  17. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si ndio huyu huyu Shamte wa 6Telecoms na Push Mobile ambaye The Guardian ili trace toka kwake zile hate SMS za Udini (kuwa Chadema na CUF ni wadini)wakati wa 2010 Election Campaigns?
     
  18. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hatuwezi kufika kwa mpango huu!
     
  19. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndo huyohuyo mkuu. Ufisadi mwingine huo unakuja, yaani sijuwi hawa viongozi wetu wakoje. Lah, inatia hasira kwa kweli.
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    kwahiyo hiyo leseni ndo dawa ya tatizo la umeme?????????????think big hadi waanze kazi
     
Loading...