Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wakatwa moshi kisa m4c jangwani dar.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RC., May 26, 2012.

  1. R

    RC. JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :cool2: Wanajamvi sisi huku moshi wamekata umeme mida hii nahofia kutoutazama mkutano wa makamanda jangwani,naomba MAGAMBA wawe wastarabu kwani hawawezi kuzuia moto wa mbadiliko kwa hila za kitoto namna hii.TURUDISHIENI UMEME TUONE UKOMBOZI WA TAIFA LETU JANGWANI DAR.
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna kama ccm viva sisiem, chama bora,,,, mnapenda majungu sana wanajf
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mbona mapema? ungeuliza emergency tanesco ujue tatizo hasa!
     
  4. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawazo mgando huzaa maendeleo chakavu.km tanesco wanamarekebisho waache kwasababu cdm mna mkutano.km umekosa uzi wa kutupia katafute kaz za kukuingizia kipato.
     
Loading...