Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wakatwa hospital ya rufaa mbeya huku operation na huduma zikiendelea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tizo1, Jan 24, 2012.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Je hu ni uungwana?Wamekata kisa wanaidai HOSPITAL 2.6 MILIONI.JE VIFO VITAKAVYOTOKEA TANESCO HAWANA LA KUJIBU?KUNA WATU WALIKUWA KWENYE OXGEN MACHINE....KWELI JAMANI TZ IMEKWISHA
    source tbc 1
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    operation zitafanyikaje bila umeme? Hawana jenereta? Fafanua vizuri
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kukatika kwa umeme katika Tanzania yetu si jambo laa kustusha... Ila kwa hospitali ya rufaa kutokuwa na stand by jenereta ni udhaifu kama si uzembe kwenye masuala ya msingi yenye kuhusisha uhai wa binadamu wanaokuja hospitali kupata huduma..
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua kama watz hatutamka kipindi hichi basi hatutakaa tuamke tena,
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160


    Kweli sana
     
  6. C

    Claxane Senior Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chomboko unasema uöngo watu wamegoma
     
  7. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kusikitisha kibinadamu lakini hospitalii si zina bajeti ya umeme inakuwaje mpaka wakatiwe umeme? Au sijaelewa.
     
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kwa nini walimbikize deni? Halafu Tanesco watoe wapi pesa? Kila mtu atimize wajibu bana, aahk.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    uliza kama hizo hela zinakuja kwa wakati.
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mie najua wataalam wetu wamegoma au?anyway,,acha yatukute tu!
     
  11. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni aibu Taasisi kubwa kama ile kukatiwa umeme kisa deni.Nadhani kuna watu wa kuwajibishwa hapo.kwa kuwa tunaleana hakuna wa kumcheka mwenzie.
     
  12. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utaweza ku run generator kama umeshindwa kulipia umeme wa Tanesco?
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tatizo sio Tanesco wala hospitali. Ni utawala mzima wa nchi hii.
     
Loading...