Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme Wakatisha semina Ya Wabunge!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Mar 14, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umeme umewakatikia wabunge leo wakiwa kwenye semina elekezi ya kikao cha Bunge la bajeti cha mwezi wa 6, na katika hali isiyo ya kawaida, wabunge wa CDM wamesikika wakiimba CCM, CCM,CCM!...
    Mbunge mmoja amejieleza kuwa wao kama wawakilishi wa wananchi wanapaswa kuona aibu kwa kufumbia macho mambo ya aibu kama hayo(hoja za umeme) wakiwa ndani ya Bunge!
    Ila sijasikia vizuri walikuwa kwenye ukumbi gani!

    Semina hiyo imelazimika kuahirishwa baada ya tukio hilo!

    cHANZO:Habari ITV saa2.00usiku.
     
  2. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu, ni aina fulani ya ufunuo kwa wasio amini kwamba tunaenda mlama. Bado nyengine nyingi zinakuja.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Helpless! Kwao sidhani kama ilikuwa ni "WELL DONE TANESCO" Inawezekana ilikuwa hitilafu ya ndani ya jengo..
     
  4. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hizo ni mbinu kali za mafisi-adi kuwatisha wabunge ili waone suala la DOWANS halina mjadala hivyo wallegegeze msimamo(hapa walengwa cdm)na kukubali malipo.naomba wakwell tusimamie HAKI däima.
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mie naona bora imewatokea wao na iendelee kuwatokea wao kuliko sisi walala hoi labda ndio wataharakisha kuchukua hatua za haraka kurekebisha tatizo hilo maana watu wengi wanakosa ajira kwa sasa kutokana na tatizo la umeme hasa viwandani hata wafanyabiashara wanakosa faida pia na uchumi wa nchi unayumba!
     
Loading...