Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UMEME WAKATIKA UWANJA WA TAIFA!!!Ngeleja jiuzulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Remote, Jul 10, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Umeme umekatka uwanja wa taifa, kombe bado halitatolewa
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Wana Jf sijawahi sikia umeme kukatika uwanja wa mpira usiku!!JEE hakuna generator standby?mamilions ya pesa wanapata kila siku wanapeleka wapi?hiii ni aibu kwa CCM na serikali yake!!!Aibu kubwa sana!!!!Waafrika tunatia aibu isyoeelezeka.Au mpaka wachina watuletee umeme?
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    aibu sana kwa watanzania na africa kwa ujumla
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    na hakuna atakayejiuzulu
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wadau taifa ni aibu tupu, umeme umekata na mwanga unaotumika ni wa gari la kubebea wagonjwa. Loooh!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio kusikia ndio umeona sasa........mwenyeeeewe,rais kasema msimlaum ngeleja wewe unasema ajiuzuru??????nani atamwajibsha??????
     
  7. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Katika kinachoshindwa tafsiriwa katika uwanja wa taifa giza limetanda na kufanya iwe ki2ko cha mwaka.
     
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hadi tumbo limeniuma.
     
  9. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimesikitika sana. Mpaka ss9 wamekata matangazo
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ajiuzulu? sio kwa tz
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Jee ni nani atakayejiuzulu?
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha! Aibu ya mwaka, mataifa yote leo wanashuhudia tz, looh!
     
  13. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nchi hii bila kupigana hatutapata akili
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Jamani inamaana kumbe mpka u/taifa umeme nako umekatika? Mi nilidhani huku kwetu uswazi wamekata dk hii tu!
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mod unganisheni thread hii na nyingine, naona zimeanza nyingi. Naomba muitoe hii.
     
  16. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halafu hakuna atakaewajibishwa ktk hili. Wanatumia taa za gari hii kali ni hatari kwa usalama pia
     
  17. D

    Dwork1 Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi kwa ngeleja aibu yako hii na ndugu yako Janualy makamba
     
  18. M

    Mwera JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kashfa ya kitaifa na fedheha kubwasana,haijawahi kutokea ktk nchi yoyote duniani isipokua tanzania
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Natamani J.k angekuwepo humu maana ni mshikemshike tupu.
     
  20. fikirini

    fikirini Senior Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha , inatia kichefuchefu, siku kuu ya fainali ya kagame leo uwanja wa taifa umeme unakatika! africa na ulimwengu ukishuhudia matangazo ya supersport. na bado sera ya ccm ni kuendeleza michezo, kweli ccm ipo makini?na wewe waziri ngeleja ulishindwa hata kufunika aibu ya mwenzako waziri wa michezo bwana nchimbi akiwa kama mgeni rasmi hata kombe alikuwa hajakabidhi alafu umeme unakatika , hee! ungefanya kama mnavyolindana huko bungeni kuua hoja za wapinzani!!!
    Jamani, kweli nyinyi ni wezi!!! wana JF mimi imeniuma
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...