Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wakatika, tunaomba updates za Hotuba ya Wizara ya Afya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtendakazi, Jul 30, 2012.

  1. m

    mtendakazi Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani huku kwetu tanesco wamekata umeme so we cant accsess tbc! atakaye pata hotuba ya wizara ya afya kambi ya upinzani aturushie jamvini
     
Loading...