Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wakatika tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rweye, Jul 17, 2011.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,710
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Kuacha ile ya saa7 mchana na kurudi saa12 jioni hii mda huu tena umekatwa na haijulikani mpaka mda gani tena,huu umeme ni kama mgonjwa wa kifafa....saa1 mzima,nusu saa kazimia
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    samahani mkuu unaishi maeneo ya komakoma nini..
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    haa!mi nshasahau habari za umeme wanakata asbh na kurudisha saa saba au tisa ucku!
     
Loading...