Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wakatika tena sehemu kubwa ya nchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Jul 16, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakati Mh. Waziri wa Nishati na madini akijinadi huko bungeni kwa "Miradi lukuki ya Umeme" hivi sasa nchi nzima ipo "gizani kutokana na kuchomoka kwa gridi ya taifa. Mwendelezo wa makali ya mgawo wa giza!
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mbona umeme uko hapa Arusha kaka .Au una maana gani kusema Nchi nzima ?
     
  3. vena

    vena JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaaah! kweli lakin? au? kama kweli basi hawawabunge wana tufanya watanzania midoli yao, uchumi wetu haukui kwasabab ya vitu hiv hiv vya kijinga jinga kuwaangalia kama hatuwaon then kifuatacho sasa ajiuzulu au afukuzwe kazi,,,,,,hiz dharau na uzembe....
     
  4. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,190
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Huku Dom umeshakatika!
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Gizani kivipi? Huku kwetu ni mchana... Jua kaliii?
     
  6. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa Ikulu Magogoni pia kuna umeme.
     
  7. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,190
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Vp umeme bado upo huko?
     
  8. vena

    vena JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cheki sasa mambo gan haya wakuu huku kunao hukku hakuna kieleweke basi kimoja ili kijulikane kifuatacho
     
  9. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Democracy hailazimishi serikali iliyopo madarakani kumaliza muda wake.......!
     
  10. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,190
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Wa grid??
     
  11. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    anamaanisha arusha ni sehemu ya kenya
     
  12. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni Jamani!Mie nipo Kilabuni nawaburudisha wanakijiji wenzangu na Umeme wangu wa betri ya gari!
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuchomoka kwa gridi ya taifa kivipi?jidadavue basi usije kwa kukurupuka na je umefanya reseach kweli na kugundua muda huu nchi nzima haina umeme?usije kiporojo zaidi njoo kwa fact mkubwa.
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    naunga mkono hoja, hziz taarifa zinaelekea kuwa za ukweli..nishaulizia mikoa kama 12 sasa nna watu nawafahamu kote wanasema umeme umekatika tena kama dk chache zilizopita. ccm oyee!
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    arusha sehemu gani?
     
  16. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kahama pia ipo gizani.
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nimewasiliana na diwani mmoja wa ccm Arusha amesema muda huu kwao hakuna umeme acha unafiki
     
  18. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mimi nimesikia mlio hapa dar nadhani kuna ukweli fulani nilizani labda ni Transformer imelipuka. Ila hapa nilipo umeme onge mabero tangu saa kumi na mbili asubuhi.
     
  19. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Leo ni siku ya tatu kahama haina umeme kwa mchana ila usiku unakuwa unawaka.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Arusha yote umeme upo!
     
Loading...