Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wakata uwanjani Ghana, mchezo wavunjika.

Discussion in 'Sports' started by Mphamvu, Jun 1, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ni mechi ya kwanza ya Kundi D katika michezo ya kufuzu Kombe la Dunia 2014 kati ya Ghana na Lesotho, inayoendelea katika uwanja wa Baba Yara mjini Kumasi ambayo imevunjika kutokana na kuzimika kwa taa za uwanjani, chanzo cha kuzimika kwa taa hakikufahamika mara moja ingawa inadhaniwa kuwa hitilafu ya umeme.
    Mchezo huo ulikuwa katika dakika ya 50, na Ghana ikiongoza kwa goli 4 bila, mabao yaliyofungwa na Suley Muntari, Dominic Adiyah (2) na Jordan Ayew.
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    huu ungeleja kumbe ni afrika nzima mi nlijua bongo tu.
     
  3. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Imewasaidia lesotho
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wala haikuwasaidia, maana Ghana walipumzika vya kutosha, game iliporejewa wakafungwa 7-0.
    Poor Southerns...
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Huko nadhani sio ungeleja, ni uzembe wa wanaoendesha uwanja.
     
  6. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Leo tena kutakuwa na mvua
     
Loading...