Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wa nuclear

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bwanafundi, Sep 23, 2011.

  1. b

    bwanafundi Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu zangu wana jamii forums naomba kwa anaejua kuhusu umeme unatokana na vinu vya nyukilia,maana nasikia kuwa huko ulaya hakuna tatizo la umeme yaani upo wa kumwaga,sasa nawaomba mnaejua sababu ni kwa nini tanesco hawatumii nyukilia ili kufilisi huu mgao wa umeme?
     
Loading...