Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umeme wa mgao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbatia mnzava, Jul 18, 2011.

  1. m

    mbatia mnzava Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu mgao wa umeme umekua kero sana nchini.kwa mtazamo wako huu mgao una athari kiasi gani kwa wananchi na taifa kwa ujumla.waungwana tulonge!!
     
Loading...