Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umeme wa jua kutoka baraka solar specialist

Discussion in 'Matangazo madogo' started by innommasi, Oct 16, 2010.

  1. i

    innommasi Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baraka solar specialist ni private company ambayo inajihusisha na maswala ya umeme wa jua,ukizingatia asilimia kubwa ya nchi yetu haijafikiwa na umeme wa grid ya taifa hivo tumeona sio vibaya tukishiriki kwenye suala zima la kuhakikisha umeme unapatikana maeneo yote ambayo hakuna huduma hii,tunawakaribisha wote mlio na hitaji ya umeme wa jua kwa bei nafuu na ya uhakika.mawasiliana+255765565853,uliza innocenti mmasi
     
  2. D

    Dick JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aika mbe!
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Bei nafuu ni ipi? Unaweza kutoa hata rough estimates? Mnauza panels na kufanya installation? Kama mtu anataka na betri mnaweza kumuuzia na kumfungia? kwa gharama gani? Mnaunganisha kwenye grid ya taifa au mnafanya kwa self contained units? Panels zenu ni za aina na ukubwa gani? Betri je? Ofisi zenu ziko wapi?
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye blue nimecheka sana. To me I would prefer wind electric generating kuliko solar kwani solar ni expensive kuliko wind. to be able to run a 3 bedroom house full electrical solared hata kwa kupikia na mambo yote kama vile uko connected na Tanesco ni zaidi ya tsh 10ml lakini windmill is around 1.5 -3ml.

    Kuna mangi mmoja anazo pale opposite EPZA his contact is

    Mchau windmill Enterprise
    Box 19172 Mandela Road, Ubungo External. DSM
    0712507214
    Att. Mr Mchau
     
  5. i

    innommasi Member

    #5
    Feb 28, 2013
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Windmilly energy sio dependable kwa maeneo ambayo hayapati wind vya kutosha unaweza ukakosa umeme unaotosheleza vile vile sio salama kwa mazingira na hata kwa viumbe hai ikiwemo binadamu.ukiijaribu kufuatilia nchi ambazo wanatumia windmills.utakuta ziko mbali na makazi ya watu na ukanda ambao sio wa viumbe.sasa je kwa hapa kwetu ukiangalia soko je windmill utaifunga wapi?
     
  6. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    Ukisikia uchawi ndio huu wako. Wewe kama una biashara ya wind generator anzisha uzi wako, weka vielelezo na anuani yako lkn sio kurukia thread za wenzako. Au mpaka uone kichaka ndio mavi yanakubana? By the way, huyu mwenyewe hajataja bei, tayari umerukia na kutuambia ni 10m, we umejuaje kama sio keherehere?
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa sio uungwana huu,anzisha uzi wako uweke unachotaka kuweka!kudandia wazo la mwenzako wakati nafasi ni bure sijui itachukuliwaje!!
     
  8. A

    Amani Jampion Member

    #8
    Jul 26, 2013
    Joined: Apr 23, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Licha ya kuwa amerukia, lakini nimependa mchango wake. Hajatumia busara lakini hata wewe unayekosoa chagua lugha nzuri, wote ni watz!
     
Loading...