Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wa Congo Librivile kama wa Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kabindi, Nov 10, 2011.

  1. k

    kabindi JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanaoshuhudia International Friend match kati ya Brazil na Congo wataona yale yaliyowahi kutokea Uwanja wa Taifa hapa DSM TZ, ndicho kinachotokea uwanjani nchini Congo! tofauti na siye ni kwamba wao wana Emergency Light ambapo haliwi giza totoro!
     
  2. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muongo sio Congo, ungekuwa unaangalia usingetudanganya, nahisi umesimuliwa au huoni vizuri!
     
Loading...